Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới làm cái Logo dùm ông anh để đặt trên web bán hàng BachHoaSo.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 23/7/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 13,173

1. starpro

starpro Thành viên cấp 1

bỏ cái giỏ xách là đẹp , hoặc cách điệu nó lại
  2. quangcao.ata

quangcao.ata Mới đăng kí

^^ cái giỏ đó thêm cái nắp nữa là y xì cái "recycle Bin"
  3. linkdesign

linkdesign Thành viên cấp 1

theo mình đây là 1 logo có thiên hướng để phát triển dc, chữ BachhoaSo được xây dựng tạm ổn, giỏ hàng thì theo mình chưa ổn,có thể bỏ hoặc tìm cách liên lạc # cho nó với ý đồ chung cả cụm, dòng chữ phía dưới nên tư duy và tìm hoặc vẽ font chữ # hợp với "số" hơn. Bạn đang tạo điểm nhấn và sự # biệt cho chữ số, đó là 1 cách xử lý thông minh (theo mình là thế) đó là sự # biệt và cách đem lại sự dễ hiểu cho ng tiêu dùng, khách hàng khi tiếp cận dvu của bạn ... nhg hiện tại thì chữ Số đó hơi bị yếu và thiếu đi cái sự số, vì vậy cần cho nó 1 đời sống đúng với tên của nó cùng motip số mà bạn đang muốn chuyển tải... Chúc bạn thành công.
  4. dnkg87

dnkg87 Thành viên cấp 2

Cái giỏ hàng màu hơi nổi, chia mắt ra nhìn cái giỏ hàng và chữ S nên thấy hơi mất trọng tâm chú ý. Nếu bạn nhấn vào chữ S thì bỏ cái giỏ hàng. Hoặc nên để giỏ hàng theo kiểu phẳng, đơn giản cho ăn nhập với cụm chữ.
  5. Phạm Văn Vượng

Phạm Văn Vượng Thành viên cấp 1

Mình thấy cái giỏ có phần tệ lắm, hok đẹp, đổ bóng hok đúng ánh sáng và chữ "com", nó có bằng tỉ lệ như thế nào với chữ "bachhoaso" nhỉ, 1/2 hay 2/3 ^_^ có gì sai sót lượng thứ :D
  6. Khoa471989

Khoa471989 Thành viên cấp 2

góp ý bác:
    1- cái đó ko giống giỏ mua hàng, giống giỏ rác hơn ^^
    2- bạn share rất nhiều font chữ, sao ko lựa font nào đẹp đẹp tí mà dùng
    3- bạn chắc cũng thừa biết logo thì ko xài gradient rồi
    4- 2 màu xanh và nâu phối với nhau ko ăn nhập gì cả, đặc biệt khi chữ So bạn cố nhận mạnh thì lại làm cho nhạt đi
    5- mua sắm -> giỏ hàng, cái này quá thường rồi. nên nếu cứ bám vào đó thì ko có gì đột phá, chắc chắn bạn sẽ tạo được sự khác biệt làm nguời xem thích thú rồi
  7. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Ko hiểu sao thành viên cấp 2 mà vẫn đi đào mộ thế này... Bài từ 2012 chắc người ta thay logo, banner từ đời nào rồi ấy chứ. =.=
  8. Khoa471989

Khoa471989 Thành viên cấp 2

9. Cherry Tiên

Cherry Tiên Thành viên cấp 1

9 người 10 ý.. vô đọc cm mà tức ghê lun.. miễn mình làm thấy okie nhất là được.. tại là công sức và cảm nghĩ riêng của mình mà.. chụt
  10. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

e nghĩ giỏ nên có ít hàng bên trong. câu Thiên đường mua sắm là của Vatgia đó anh :3
  11. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Vãi cả đào mộ =))
  12. Zeratul

Zeratul Thành viên cấp 2

đào lên cho ông mod thấy cái giỏ =))
  13. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

14. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

15. Laad Design

Laad Design Thành viên cấp 2

16. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Cái giỏ để 2D cho đẹp bác ợ, với lại cái quai đường path cắt rộng rộng tí là tuyệt!

17. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

font khá ổn bỏ cái giỏ đi tốt hơn. Cái giỏ nhìn nó kiểu gì ấy. cả về bố cục lẫn mà sắc.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn