Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới làm quen đồ họa được mấy tháng , đang tập tành thiết kế logo , ae nhận xét nha

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi CR.eative.infiniti, 18/9/12.

Lượt xem: 11,623

1. pandy

pandy Thành viên cấp 1

rất sáng tạo, ủng hộ bạn ^^!
  2. CR.eative.infiniti

CR.eative.infiniti Thành viên cấp 1

m học bên fpt arena chắc được hơn tháng rồi , nghỉ có 1 tuần mà nghe mấy đứa nói học xong typo rồi , chắc cũng cưỡi ngựa xem hoa thôi :|
  3. cuongpham172

cuongpham172 Thành viên cấp 1

mình học arena ở trúc khê..cg hơn tháng nhưng h mới học đến cái này :))
    CR.eative.infiniti thích bài viết này
  4. CR.eative.infiniti

vậy là ở HN hả , m học trong Hcm , vừa mới nộp assignment logo tuần trước , h đang loay hoay cái stationery :D
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  5. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Quá chuẩn rồi^^
    Mình góp ý chút nhé: Logo Creative bạn nên chỉnh lại size chữ và sự cân đối của tag-line với logo nha ;)
    CR.eative.infiniti thích bài viết này
  6. CR.eative.infiniti

tag line là cái j thế ? mà cho size chữ to lên phai ko , đúng là thu nhỏ lại nhìn nó hơi bị mất cân đối nhỉ :>
  7. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Chỉnh cho nó cách đều 2 bên dìa là ok ;)
    Nguyễn Tất ThắngCR.eative.infiniti thích bài viết này.
  8. CR.eative.infiniti

9. Bao

Bao Thành viên cấp 2

à... logo cho 1 quán karaoke đó bác... mình cũng ngĩ được máy mẫu... nhưng vẫn không thích lắm..
  10. Bao

Bao Thành viên cấp 2

11. CR.eative.infiniti

he , cái này m cũng chẳng biết 8-} tại thấy cho thêm vào nó có j đó hay hay , chẳng biết nó có ý nghĩa j , theo cá nhân thôi , rồi cuối cùng anh thầy thấy rồi cũng phải bỏ đi :( , thôi kệ cứ theo thầy điểm mới cao được :))
  12. Quốc Trung

Quốc Trung Thành viên cấp 1

đẹp quá ạ <3.<3
  13. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Đẹp đấy! :D
    P/s: Ai mà muốn học Typo ở ngoài HN thì có anh Hiệp typo dạy ổn đấy! Ổng đang làm phó giám đốc đào tạo fpt arena ngoài nì! :D
  14. CR.eative.infiniti

trong nam có ai dạy Typo được ko ạ ,, lang thang trên mạng cũng có nghe danh anh Hiệp typo này , ra là ở ngoài Bắc
  15. Zumj

Zumj Mới đăng kí

Anh học ở đâu vậy ạ? Cho em být với, em tìm hiểu, em đi học nữa. Nhìn logo đẹp qá :like:
  16. Nguyễn Tất Thắng

Trong Nam thì a chả rõ! T_T Vì có ở trong đâu! =.=. Nhưng học được a Hiệp thì đúng chuẩn rùi! Đợt chấm Pj1 của bọn a đúng a Hiệp typo chấm! Khó tính phết! =.=
  17. CR.eative.infiniti

mình học fpt arena trong tphcm bạn à :)

bro học hk mấy rồi , cho đệ nhận sư phuuuuu.
  18. hhowodd

hhowodd Thành viên cấp 2

Đơn giản mà hiệu quả, nhìn đẹp đấy bạn :)
  19. Nguyễn Tất Thắng

Mới năm 2 thôi! Hức hức! T_T
  20. cuongpham172

cuongpham172 Thành viên cấp 1

tất nhiên làm gì cũng phải có nghĩa của nó :D ko thể chỉ mình thích là đc..idea của mình chưa phải là tốt nhất. Thầy e cũng dạy thế :D

Ủng hộ diễn đàn