Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mời mọi người vào thảo luận về đề Contest (2nd) sắp diễn ra

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 23/10/12.

Lượt xem: 7,968

1. Thắng NT

Thắng NT Mới đăng kí

À, cho tự chọn nhưng là tự chọn trong ngân hàng stock mà BGK đưa ra thôi! Chứ k phải là chọn thoải mái con gà mái đâu nhé!!!
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

đặt gạch :D
  3. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Thêm ý kiến nữa đi nhỉ ! >:)
    - Up !:D
  4. vonmquocthai

vonmquocthai Thành viên cấp 1

Ủng hộ nhiệt liệt :like:
    Ban tổ chức cho sẵn vài stock rôì thí sinh thực hành là ok nhất ;)
  5. Asio Flammeus

Asio Flammeus Thành viên cấp 2

Nên đưa ra vài stock thì hay hơn chớ để tự chọn thì ảo lắm :-s
  6. TylerKid

TylerKid Về hưu

Một khi đã gọi là thi thì người ra đề cũng là BTC luôn, như thế sẽ dễ dàng hơn trong việc chấm điểm
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Theo em thì nó thế này,.ví dụ kiếm stock 1 cánh đồng lúc đầu ko có gì cả,.sau đó kiếm 1 ảnh nữa giống cái kia,.nhưng có thêm người và 1 số đồ vật dây dưa vào cánh đồng,.sau đó cho thí sinh xoá người hoặc đồ vật đi,.để xem khả năng xoá + tái tạo lại cánh đồng của họ có giống với bức gốc (cánh đồng ko có gì cả ) không,.sẽ xét theo like cái nào giống với bức gốc nhất để trao quà :D
  8. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

như vậy mình nghĩ người ra phải không tham dự. vậy mí được. không thì lý do biết rùi:)
  9. Đoilơ ViệtDesigner

điều đấy là đương nhiên rồi,.nói thừa quá :|
  10. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

Thi nhanh nhanh đê. Chuột đang thèm... B-) (hy vọng người đoạt giải là ctrai :D)
  11. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thế nếu ăn nhậu thì lại ở Sài Gòn hả Chuột ơi ;))
  12. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

em ủng hộ ý kiến của bác xnox1becoi1 sau khi làm song thì gửi cho bác Dư đến hạn thì công bố. còn nữa em thấy lập riêng hai topic 1 cho anh em bàn luận một để bình chọn cho dễ xác định
  13. Dinh Cuong

Làm cái offline ở sài gỏn đi, cho anh em gặp mặt. bạn nào ở HN nếu ham zui thi zô chơi >:)
  14. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Bạn nào ở HN ham zui thì zô chơi mới sợ chứ :-ss
  15. chuot406

Ừa, lần này làm phát ở khu Thành Thái đi. /:)
  16. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nhậu ở đó thì cũng đc, tuy nhiên đây là contest cho toàn quốc mà chỉ nhậu ở SG thì k ổn :-?
  17. Dinh Cuong

Thành thái ở đâu em không biết :O
  18. Đoilơ ViệtDesigner

Khiếp mấy người chém ghê quá,.thi thì chưa tổ chức thi cũng chưa chắc chắn là tổ chức thành công hay ko mà đã off iệc rồi,.2 người đi off 1 mình ha :-bd :))
  19. chuot406

Tới bữa đó, ae hà nội cung ngồi nhậu luôn. rồi chúng mình nhậu qua sky. giống như cầu truyền hình ấy.có cái lap+usb3g là oke roài. đơn giản mà. ở ngoài đó hô zô thì trong này la 1,2,3 8-> 8-> 8->
  20. Dinh Cuong

hoàng tráng dữ ta ơi

Ủng hộ diễn đàn