Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người chỉnh sửa và blend giúp em

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Huỳnh Thanh Nam, 5/11/12.

Lượt xem: 5,385

1. Congachamxup

Congachamxup Thành viên cấp 2

sohot, muốn lấy le với gái hay muốn chứng tỏ ta đây thì vắt tí não đê. Chẳng có ai ăn không ngồi rồi blend cho bạn đâu =))
  2. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

vốt ban =))
  3. cass.tigon

cass.tigon Thành viên cấp 2

tưởng có 1 cái hay hay nên lao đầu vào...ai dè làm luôn 1 list...:D...mền bị lười
  4. Versus

Versus Thành viên cấp 1

ca này khó wá bác ợ :-s
  5. Nam tz

Nam tz Thành viên cấp 2

Nói thẳng ra là tầm 1 2 3 cái người ta còn làm hộ chứ cho cả list (thậm chí còn không thèm nén!) như thế khác nào bảo người ta là công nhân của bác.
  6. Tèo

Tèo Thành viên cấp 2

Bạn biết chơi quá đấy :)
  7. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

Đây gọi là đã mất công nhờ thì nhờ một thể luôn đó hả :)) thôi mọi người xem chia nhau mỗi người xử lý giúp bạn ấy 2,3 tấm là ổn mà, mình gà quá ko dám nhận (:|
  8. Congachamxup

Congachamxup Thành viên cấp 2

chủ thớt đi đâu rồi. Quay lại mang gạch về xây trường này :|
  9. kennishs

kennishs Thành viên cấp 1

Chuẩn !!
    Không hiểu nhiều người có suy nghĩ gì trong đầu khi mà đưa ra cái lời nhờ vả giúp đỡ thế này nhẩy.
  10. kamichan

kamichan Mới đăng kí

@.@ nhìn phát choáng... ảnh mình , mình còn lười :">
  11. cass.tigon

cass.tigon Thành viên cấp 2

khổ thân chủ thớt...chắc hem thể đứng dậy sau những cú ném liên tiếp...mền thông cảm với bạn...nói nhỏ nè...*thì thầm*..- lần sau gửi 1,2 cái rùi dần dần nhé...đừng làm cả list thế...^^
  12. Nguyen Anh

Nguyen Anh Mới đăng kí

đi vô thấy nguyên cả 1 list...... nhìn thôi đã thấy ngợp rồi. @.@
    Mà bạn dựng thành clip thì bạn nên tự dựng theo ý tưởng nội dung clip của bạn, chứ nhờ blend dùm còn nhờ sửa bố cục thì hơi quá lố. PS chứ đâu phải đũa thần mà chỉnh được bố cục cho bạn.
  13. edwjnavan

edwjnavan Mới đăng kí

Chủ thớt có tinh thần cộng đồng!
  14. Phạm Gia Vang

Phạm Gia Vang Thành viên cấp 1

Em lạy bác...nhờ mà nhờ một đống ai làm cho P/s: Xem qua mấy cái ảnh thì ko thấy có mạng người nào toàn ao chum =))
  15. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Mình nhìn cái list mình cũng fải la "ôi trời!", đến khi đọc trả lời của mọi ngừi mới thấy tâm lý chung, nên thui, k la bạn chi cho bạn buồn! ^^ Mà nhìn hoảng thiệt! @-) Bạn ạ, bạn hãy học PTS rùi bạn mới biết việc blend ảnh là tnào, bạn sẽ hiểu cho những ng` "được" bạn nhờ blend toát mồ hôi thế nào khi nhìn cái list ảnh của bạn #:-s

1 vài gợi ý cho bạn. Nếu đã biết sơ sơ về PTS có thể down action đẹp về dùng, hoặc kiếm những bài TUT làm theo (mình biết blend cũng từ cách này). Còn k có thể dùng những chương trình sửa ảnh đơn giản khác như Picasa, PhotoScape, hoặc Nik Software Color Efex Pro 4 (cái này hay nhất nè!).
  16. wolfmoon.hust

wolfmoon.hust Thành viên cấp 1

cả đống thế này thì bạn tự làm còn thấy ngán huống hồ là ng đc nhờ vả
  17. Binh

Binh Thành viên cấp 1

sao nhiều thế :|
  18. vtproduction

vtproduction Thành viên cấp 1

ccmnr =))=))
    cái này là chỉ có lấy le vs gái thôi =))
  19. VCksvbt

VCksvbt Mới đăng kí

20. ChungKoL

ChungKoL Mới đăng kí

Nhìn list xong, phản xạ đầu tiên là nhìn ngay qua tên user và ^:)^

Ủng hộ diễn đàn