Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người đánh giá cái bao bì SP Siro Ho Trẻ Em xem được chưa ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Chất PC, 16/3/14.

Lượt xem: 2,642

1. Chất PC Thành viên cấp 2

Các bác xem em làm như này đã được chưa? À Thank bác gì (k nhớ tên) đã đi lại line con gấu cho em. B-)

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Xét về quy cách thì nó thiếu 1 mặt nắp rồi.
  3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Chắc là bạn làm bài tập. Chứ đem đi In ấn thì cái Huy chương trên nắp hộp là In không ra nổi bạn nhé. Bao bì chỉ đat đc tiêu chí bố cục gọn gàng thui, chứ chưa ấn tượng, bắt mắt. Bạn thiết kế đúng theo style người Việt là đánh quá nhiều Text lên đó. Hình ảnh lựa không liên quan đến Siro Ho gì cả. Cả 4 mặt giống hệt chẳng có điểm nhấn. Thêm cái Logo cũng như tên Sản phẩm thì tốt nhất dùng tiếng việt có dấu hay hơn Mẹ & Bé. Vài lời góp ý. Hy vọng sp bạn hoàn thiện.
    vseakhanhdu1994id thích bài viết này.
  4. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Cảm ơn ý kiến của bác. E sẽ sửa lại cơ mà chẳng có ý tưởng gì bác ạ. :O
  5. Vinh Hoàng

Vinh Hoàng Thành viên cấp 2

Hix thks bạn nhớ đến mềnh vẽ hộ con gấu mà ko nhớ tên
    vsea thích bài viết này
  6. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Nhìn Ảm đạm quá

Ủng hộ diễn đàn