Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người giùm mình pic với ạ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ngan0909, 5/12/12.

Lượt xem: 2,119

1. ngan0909 Mới đăng kí

Ai blend pic này màu tím hồng hoặc vàng nắng và add text "Just the way you are" giùm mình pic này với ạ. Thanks mọi người nhiều ạ :x

...
  2. KcL

KcL Mới đăng kí

ngan0909 thích bài viết này
  3. ngan0909

ngan0909 Mới đăng kí

màu đẹp quá ạ. Nhưng có thể làm phần text = font chữ mềm mại chút và làm cho nó rõ nổi bật hơn được không ạ :)
  4. KcL

KcL Mới đăng kí

Thực ra tớ cũng đang băn khoăn vụ chữ :D
    Cá nhân tớ nghĩ thì chủ thể bức ảnh là bạn, nếu đặt chữ nổi hơn thì sẽ làm rối ảnh
    Còn về phần font chữ, vì bức ảnh này rất mộc, rất học sinh nên mình nghĩ dùng 1 font chữ đơn giản, mộc mạc thì hợp với hình hơn :D
  5. ngan0909

ngan0909 Mới đăng kí

vậy làm cho mình chữ chạy dọc bên góc trái màn hình cũng được. Kiểu:
    Just
    the
    way
    you
    are đó. Cảm ơn bạn nhìu nhìu ^^
  6. KcL

KcL Mới đăng kí

Tớ nhỡ tay xóa file psd rồi :|. Thôi để chiều làm file tím hồng cho bạn thì để dọc vậy ...
  7. ngan0909

ngan0909 Mới đăng kí

hì thanks bạn nhé ;)
  8. nguoi_du_muc

nguoi_du_muc Thành viên cấp 2

nghịch thử một pic :D
    ngan0909 thích bài viết này
  9. C0ld8x

C0ld8x Thành viên cấp 2

Của em đây
  10. KcL

KcL Mới đăng kí

Màu kiwi và không text, các bạn ở đây add text đẹp quá, cái này chắc tớ nghiên cứu sau :D
  11. quypn

quypn Thành viên cấp 1

Người đâu mà xinh thế :">
    8ZKfF.jpg Cơ mà chèn chữ thì hơi khó nhằn, lĩnh vực này còn phải ngâm cứu dài dài :(

Ủng hộ diễn đàn