Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người giúp mình các bước blend tạo ra 1 bức ảnh với tông màu như thế này với ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi gazter, 10/4/17.

Lượt xem: 1,493

1. gazter Mới đăng kí

mình có 1 bộ ảnh cưới cũ . thợ làm pts ở quê nên không ưng ý làm giờ rỗi ngồi vọc cách blend ảnh . mọi người xem ai giúp được mình chỉnh 1 bức ảnh được như vậy lưu lại các bước để mình học theo được cảm ơn rất nhiều . mail mình là tuan030288@gmail.com nếu bạn gửi file pts . mình cám ơn rất nhiều

...
  2. lam0902

lam0902 Mới đăng kí

cách dễ nhất là bạn lên mạng kiếm những action blend màu sẵn. bạn kiếm cái nào hợp thì chạy thôi. trong forum mình trong phần pts-> tải tài nguyên. bạn kiếm có nhìu action đẹp lắm. có thể làm theo hướng dẫn.
    gazter thích bài viết này
  3. gazter

gazter Mới đăng kí

cám ơn những chia sẻ của bạn . thực ra trước khi đăng bài nhờ giúp mình cũng đã tham khảo và xem rất nhiều các clip dậy blend mầu . tuy nhiên đó nó khá chung chung khi sử dụng các cách để tạo ra sản phẩm bản thân mình đã thử và thấy không ổn .mình thấy khá thích cái tone màu này của ngọc trinh. mình nghĩ rằng ngoài các cách chung chung đó sẽ có 1 vài thao tác nhỏ để tạo ra 1 sản phẩm như vậy . nên post nên nhờ a e có kinh nghiệm chia sẻ cách làm 1 sản phẩm mà hiệu quả tương tự để tìm ra ít thao tác nhỏ đó .tuy nhiên cũng rất cám ơn bạn đã cho mình những lời khuyên
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@gazter : Bạn muốn Blend ra kiểu trên, thì mình chỉ bạn dc, nhưng mà, bạn là làm hình cưới, nên mình phải tính phí nhé, làm toàn bộ 1 phát Action, là xong phim, giá 1 Actions chỉ 50K Mobifone, hok tặng Actions free cho làm hình cưới đâu !

Demo mẫu (có thể điều chỉnh nhỏ lại màu sắc, y chan như màu sắc hình trên kia, 50K 1 actions)

Chỉnh sửa lần cuối: 11/4/17

Ủng hộ diễn đàn