Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người góp ý cho e về cách chia trang con vs ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi quabong2690, 8/8/14.

Lượt xem: 2,000

1. quabong2690 Thành viên cấp 1

2 trang con này em thiết kế lại dựa trên 1 layout trên mạng. Các bác có kinh nghiệm góp ý cho e về cách chia trang con cho web bánh này như thế nào thì hợp lý, hợp vs xu hướng web bây giờ với ạ. Em cám ơn nhiều ạ

!

...
  2. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

Bố cục ổn, thay vì màu hồng sao bạn không dùng màu đỏ hay màu cam đậm nhỉ ???

Màu hồng dễ thương nhưng màu nóng mới là màu hợp với ăn uống
    quabong2690 thích bài viết này
  3. quabong2690

quabong2690 Thành viên cấp 1

template mẫu mình làm theo đây, mầu mình lấy từ trang chủ luôn
    minolta9xi thích bài viết này
  4. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

Bê đê vãi. :)
  5. minolta9xi

minolta9xi Thành viên cấp 1

mình lại thấy nó đẹp, nhẹ nhàng, mảng chia rõ ràng dễ theo dõi nội dung. Các chi tiết cũng được chăm chút.

Duy nhất có cái logo với 2 dải thò xuống không ưng mắt lắm :D

ps: cmt này dành cho template :)))))
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/8/14
  6. Chém Gió Mướn

Chém Gió Mướn Thành viên cấp 1

bên sidebar chữ trắng trên nền màu nhạt mình thấy hơi khó đọc
    còn nav thì cái page đang active vs mấy page còn lại đổi màu cho nhau (đậm nhạt)

Ủng hộ diễn đàn