Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người nghĩ sao về tầm quan trọng và lợi ích của 3G ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Allynis, 26/12/12.

Lượt xem: 6,369

1. Allynis Mới đăng kí

Ban đầu mình cũng ít khi nghĩ tới việc dùng 3G, tuy nhiên sau 1 thới gian trải nghiệm smartphone cũng như xem qua đoạn phim này

mình cảm thấy dường như kết nối wifi chỉ phổ biến khi ta dùng máy tính là chính. Con người dần phụ thuộc vào 3G để lên mạng hơn

...
  2. Mnet

Mnet Thành viên cấp 2

Hiện nay 3G theo mình là dụng cụ lên mạng linh động nhất, có thể mang đi bất cứ đâu và nhất là giá rẻ hợp lý cho sinh viên như mình :D
    1 tháng xài thả ga mất có 30k
  3. keilly_K

keilly_K Mới đăng kí

đúng rồi đấy, hôm mình đi Thái cũng phải tìm mua sim điện thoại để lên mạng này. Wifi đúng là không có chỗ nào cũng có
  4. myblack

myblack Mới đăng kí

hức, laptop của mình ở nhà cũng toàn chạy usb 3g đây, vậy là hiểu tâm quan trọng rồi nhé
  5. Allynis

Allynis Mới đăng kí

mình thì chỉ dùng cho điện thoại với máy tính bảng thôi, nhiều khi cũng ko để ý nhưng quả thực, nhiều lúc ko có là chỉ có khóc thôi
  6. keilly_K

keilly_K Mới đăng kí

thời đại Internet thì đi đâu cũng phải cần tới net, thậm chí thay vì hỏi đường (kết quả có khi không chính xác) nhưng ta dùng Google maps thì sẽ tốt hơn nhiều
  7. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

3g đc mà ;) 20 k/1 tháng xài thả ga :D mobile ấy
  8. blue_stars

blue_stars Mới đăng kí

chuẩn, từ khi có google maps cái là đỡ cái đoạn hỏi đường, ngày xưa hỏi mỗi người chỉ một kiểu, chả biết đường nào mà lần
  9. Allynis

Allynis Mới đăng kí

nên xem hết 6 tập phim mới thấy được con người cần tới 3G như thế nào nhé
  10. myblack

myblack Mới đăng kí

uầy, film này có 6 tập cơ à, thím post lên nốt đi
  11. blue_stars

blue_stars Mới đăng kí

tầm quan trọng của 3G thì bây giờ ai cũng phải công nhận thôi. Mấy tập phim này, cùng với cái fanpage Công Dân 3G trên facebook cũng chia sẻ nhìu thông tin khá hay xung quanh chuyện về 3G này đó
  12. Street_Version

Street_Version Mới đăng kí

facebook.com/Congdan3G

link nè, tìm mãi mới thấy
  13. banana_kid

banana_kid Mới đăng kí

thật ra thì mình chưa thấy nó quan trọng lắm, tự hào vì từ trước đến h chưa từng dùng 3G
  14. Nhox l Cass l ELF l QUEEN

Nhox l Cass l ELF l QUEEN Thành viên cấp 2

mình xài 3G trên latop, có 100k 1 tháng à, không giới hạn lun:))
  15. hungdylan

hungdylan Thành viên cấp 1

Từ khi biết dùng 3g em quên luôn wifi rồi....về nhà dùng 3g nhanh chẳng khác gì wifi nên chia tay wifi luôn :D
  16. wildfire

wildfire Mới đăng kí

cái đó có gì để mà tự hào, chẳng qua là bạn chưa theo kịp công nghệ - tụt hậu, thế mà cũng tự hào được à?
  17. banana_kid

banana_kid Mới đăng kí

chài, sóng 3G việt nam cùi bắp lắm, chẳng dám khen hay đâu, thôi thì cứ cái điện thoại bình thường, nghe gọi, nt cho lành
  18. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

công ty có wifi
    về nhà có wifi
    cafe có wifi
    chỉ có ngồi ở quán nhậu hoặc đi ngoài đg mới ko có wifi. mà ở 2 nơi đó thì mình chẳng cần
    lên net làm j.
    đối vs mình 3g....có cũng như ko. :D
  19. hungdylan

hungdylan Thành viên cấp 1

haiz
    mình thấy 3g cũng rất khoẻ
    có phải ở đâu cũng có 3g đâu
    đi miền núi mà ko có 3g thì ko biết các bạn dùng thế nào nữa
    nói chung là tuỳ nhu cầu....ai hay đi lại thì nên dùng 3g còn ai làm văn phòng ít đi lại thì sắm router wifi hoặc dùng wf chùa :D
  20. myblack

myblack Mới đăng kí

nhiều khi cần 3g vô quán cf ngồi đọc báo

Ủng hộ diễn đàn