Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người vào giúp hộ em cái này về PTS CS4 nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Ren Bi Design, 1/8/13.

Lượt xem: 2,394

1. Ren Bi Design Mới đăng kí

Chào mọi người hôm nay em lập topic mong mọi người giúp em lỗi nó như thế này:
    ẢNH:
    [​IMG] Lỗi nó như vậy ai biết lỗi của nó thì pm yahoo: kenphamno1@yahoo.com TEAM sửa hộ em nhé tks cả nhà nhìu

...
  2. Ren Bi Design

Ren Bi Design Mới đăng kí

Mọi người pm yahoo em nhé, hoặc có thể m.n gữi yahoo vào đây để em vì em post ảnh mà ảnh bị die
  3. lifecd

lifecd Thành viên cấp 2

Ren Bi Design thích bài viết này
  4. Ren Bi Design

Cảm ơn anh đã đăng ảnh hộ em ạ, chuyện của em là như thế mong các anh sửa lỗi hộ em
  5. lifecd

lifecd Thành viên cấp 2

Mình cũng từng gặp lỗi như vậy và chẳng biết làm thế nào cả! bạn thử tải bản khác về dùng coi (cs3,cs5+), mong được!
    mong có bạn biết, vào chỉ chứ mình chịu!
  6. Ren Bi Design

Hiện giờ mình đang xài cả 2 bản CS3 và CS4 nhưng cả 2 bản điều mắc lỗi này mong bạn cho mình xin link bản CS5 ạ
  7. lifecd

lifecd Thành viên cấp 2

8. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Bác nên remove hết 2 bản PS rồi cài lại và xài 1 bản ổn định thôi, theo mình có lẽ bị xung đột phần mềm.
  9. Ren Bi Design

Mới ban đầu em chỉ xài PTS CS3 sau đó nó bị thế nên em download bản CS4 về mà vẫn như thế sau đó bác kia cho bản CS5 thế là em download tất cả 3 bản điều ko xài được ạ @@~ Mong các pro giúp em đang rất cần PTS
  10. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Khi bạn đã xài cờ rắc "lậu" thì hok nên error rùi mà vẫn cài 3 cái vào 1 máy, sẽ bị lay hết 1 dàn, phải xóa cái bị lỗi, vì đã bị lộ vụ cờ rắc ròai, :)), nó báo do Windows error, chỉ là Adobe nói khéo léo thui, không muốn vạch trần vụ cờ rắc Lậu này thoai, trừ khi bạn dùng mua bản quyền bằng tiền, có số Serial, thì cài bao nhiêu cũng hok bị error.
    Gỡ hết ra xong, bạn còn phải vào Program Adobe, xóa hết thư mục Adobe nữa, và down cái Clean Tool xóa hết rác bị lộ nữa, rùi mới cài 1 món CS5 thoai.

Adobe Clean Tool :

http://www.adobe.com/support/contact/cscleanertool.html

Kéo xuống dưới, có hàng chữ download, down về gỡ sạch sản phẩm, mới cài cái mới. :))

Ủng hộ diễn đàn