Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người vào nhận xét để mình tiến bộ nào ^^"

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi gacon3790, 28/10/12.

Lượt xem: 2,256

1. gacon3790 Mới đăng kí

Như tít, mọi người cứ phê bình nhiệt tình cho mem mới tập tành đang trong giai đoạn học theo tut như mình nhé :)) Anh em nào ngẫu hứng sửa luôn giúp mình để mình học tập nhé! Thanks ^^"
    Ảnh gốc:
    Ảnh sửa:

...
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Xung quanh người bé vẫn loang lổ cái vệt sáng ><
    gacon3790 thích bài viết này
  3. gacon3790

gacon3790 Mới đăng kí

Mình không viết do ảnh lúc chụp run tay hay do mình ps nhưng không biết cách sửa nhất là phần chân :(
  4. Japan Nguyễn

Japan Nguyễn Thành viên cấp 2

quanh mod vẫn còn bị loè loè 1 tí do mask chưa cẩn thận
  5. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

mình chẳng thấy sửa gì mấy.:)
  6. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

chỉ thấy blur xung quanh chứ chẻn có chi khác
  7. gacon3790

gacon3790 Mới đăng kí

Mình chỉ xóa cái thăng nhỏ áo đỏ, làm mờ tí và làm sáng ra em bé thôi nhưng mình chưa bít cách chọn B hợp lý lên thấy khó khăn quá :))
    Trong máy mình thấy da em bé tối thui cơ @@"
  8. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

ủa bác ấy làm j với ảnh thế :D
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

crop ảnh hã :-?
    có phải bạn cho da sáng lên = cách lấy brush mềm rồi tô màu lên vùng da sau đó chọn chế độ blend mod :-/,.lí do mình nghĩ thế là vì có những phần sáng ở xung quanh chỗ chân..nếu ko đúng thì thôi :D sao ko blend cho màu nó đổi đi chút xíu.
  10. TieuDao

TieuDao Thành viên cấp 2

chẳng hiểu bác này làm gì cho nữa@@ cho xung quanh mờ đi tý , da mẫu hồng tẹo ^^:-?
  11. gacon3790

gacon3790 Mới đăng kí

Mình làm sáng da bằng layer curves, có lẽ khi brush layer mask lỗi ở phần chân, ko sửa được :(( Ảnh trẻ con kiểu này mình chả có tí ý tưởng nào để blend lên mới làm mờ 1 chút hậu cảnh =))
    Ai blend cho mình học tập với :D
  12. gacon3790

gacon3790 Mới đăng kí

Thanks các bạn đã nhận xét nhưng thật trong máy mình ảnh con bé tối thui =)) Không hiểu sao khi up lên đây sáng sủa hơn nhiều :| Mà mình cũng không biết làm gì với pic này nữa :((
  13. Night_Hawk

Night_Hawk Thành viên cấp 2

Cánh cửa sau lưng em bé nhìn hơi ảo bạn ạ vì nó không thẳng với bản lề :D
  14. TieuDao

TieuDao Thành viên cấp 2

Góp vui cho bác;;)
    gacon3790Butterfly thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn