Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người xem hộ em cái blogger này của em bị sao thế ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi tuankt14b6, 7/9/16.

Lượt xem: 3,767

1. tuankt14b6 Mới đăng kí

Anh nào cao thủ có thể chỉ em cách fix cái lỗi này được không ạ . Các anh có nhìn thấy 2 danh mục bên dưới không ạ , em đăng vào mục đó hơn 10 bài mà nó chỉ hiển thị được có 5 bài .

[​IMG][​IMG]

Đây là bố cục bên trong của nó , toàn bộ là HTML/Javanscrip nhé các anh nên nó sẽ không có phần cài đặt số bài viết hiển thị là 5 hay 6 nhé

Đây là đoạn code bên trong em show ra các anh nhé , nó chỉ có 1 đoạn này thôi ạ . bên dưới toàn là CSS nhưng mà em không dành về code nên không biết tìm kiểu gì ạ

Các anh có thể vào xem giúp em nó bị làm sao được không ạ . cám ơn các anh nhiều ạ

...
  2. quangpro1610

quangpro1610 Thành viên cấp 2

Bạn kiểm tra lại trong code HTML/JS của widget. Rất có thể bạn đã quên 5,6 gì ở đó. Hoặc có thể template này được set hiển thị 5 bài viết theo cấu trúc template nó như thế :v
  3. quymai

quymai Thành viên cấp 1

ở tiện ích Phim Hot, bạn vào chỉnh sửa xem có phải nó chỉ hiển thị 5 bài viết không
  4. mahu220

mahu220 Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn