Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới tập blend " xin các bác chỉ giáo "

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi cutit, 18/7/13.

Lượt xem: 1,956

1. cutit Thành viên cấp 3

...
  2. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

mẫu đẹp và bạn blend kũng đẹp wá....bạn sắp xếp vị trí chưa hợp lý lắm thì pải
  3. cutit

cutit Thành viên cấp 3

:-/ bạn sắp xếp vị trí chưa hợp lý lắm thì pải
    là thế nào hả bạn... :)
  4. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Mình thấy màu bạn nó kiểu gì đấy...
    Sao nhỉ?. mà có những cái bạn lên màu quá tay ở hòa trộn hay opacity đấy.
    Để ý màu chút bạn ak.
    Bạn để ý màu pic 4 bạn làm qá tay lắm đấy
  5. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

ý mình nói là hình ảnh bạn up lên ák, đag xem mặc quân phục vs lại súng, kái tự dưng chuyển sang đồ sexxy... vs lại 1 điểm nhỏ bạn nên chú ý khi chụp ảnh vs súng, là tay ko nên đưa vào cò súng níu ko pải là đag bắn, dự là bạn sẽ bị mấy ng khác ném đá ở điểm này...
  6. cutit

cutit Thành viên cấp 3

Mình thấy màu bạn nó kiểu gì đấy...
    Sao nhỉ?. mà có những cái bạn lên màu quá tay ở hòa trộn hay opacity đấy.
    Để ý màu chút bạn ak.
    Bạn để ý màu pic 4 bạn làm qá tay lắm đấy

Thực ra cái đấy là chữa cháy, ảnh bị cháy sáng bạn à...lên tớ blen cổ điển hihi
  7. cutit

cutit Thành viên cấp 3

zupylove thank bạn hihi lúc coppy ko để ik lên đảo lộn giờ chả biết sửa sao cho nó về vị trí cũ nữa...

Ủng hộ diễn đàn