Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới tập Chibi, mong được anh chị em chỉ giáo thêm ^_^ [up dần]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi haknguyen, 27/3/13.

Lượt xem: 4,322

1. haknguyen Mới đăng kí

xoá

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/1/14
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  2. HuynkNawa

HuynkNawa Thành viên cấp 2

Mình nghĩ thế này chưa có chất chibi đầu nên to thêm mới kute
  3. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Nhìn đôi mắt có vẻ hơi ác :3 Mà như thế này chưa phải chibi bạn ơi :D phải đầu to thân teo nó mới đúng chất chibi ấy :3
  4. haknguyen

haknguyen Mới đăng kí

cám ơn góp ý của mọi người nha, mình sẽ chú ý tỉ lệ lại trong lần tiếp theo ^^
  5. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

tóc dài để xõa , áo dài trắng ngồi cành cây trong đêm khuya ... :)
    Pùm Trà thích bài viết này
  6. anh_sao_bang

anh_sao_bang Thành viên cấp 1

bạn làm mình nhớ đến truyện Nguyễn Ngọc Ngạn :D

chủ thớt cho lông mày dài lên cho cute, để có 1 tí vậy nhìn ác với gian lắm (đọc truyện tranh một số nhân vật gian gian đều lông mày ngắn cỡn)
  7. shakirale

shakirale Thành viên cấp 1

cái mặt không cute đáng yêu gì cả :P
  8. mgr

mgr Cựu quản trị

:) Bạn nên xem các tác phẩm chibi khác để hiểu thêm chibi là gì. Nhưng bạn vẽ cũng được đó chứ :-bd luyện tập thêm sẽ đẹp. À mà bạn nên nghiên cứu thêm vẽ mắt và miệng! @-)
  9. hboastro

hboastro Thành viên cấp 1

mặt bự lên mới cute mà trong cũng đẹp đó chứ :like:
  10. kupjndepzaj

kupjndepzaj Mới đăng kí

cho màu đậm lên tý bạn ạ :D
  11. haknguyen

haknguyen Mới đăng kí

cám ơn mọi người nhiều nhé ^^ Mình sẽ tìm thêm nhiều tài liệu để học thêm ^^
  12. khanh385

khanh385 Thành viên cấp 1

Chân mày bạn nên để nó ngang 1 tý, đừng chuối xuống quá , giống như đang nổi giận vậy.
    Miệng thì bạn để nét gạch ngang nho có lẽ sẽ giống hơn, ý kiến cá nhân thôi ! :)

Ủng hộ diễn đàn