Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới thử một cái anh em cho ý kiến để học hỏi với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi buctrongnguoi, 7/9/12.

Lượt xem: 1,897

1. buctrongnguoi Thành viên cấp 4

...
  2. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

ảo tung chảo :))
    cá nhân mình thì thik cái bờ đá í :D tìm cách nào cho nó nổi lên đc hok chủ thớt
    :D góp í thêm da mẫu hơi ám xanh :| nhìn xanh xao tội lắm :(
    buctrongnguoi thích bài viết này
  3. Nguyễn Trọng Hiếu

Nguyễn Trọng Hiếu Thành viên cấp 2

Mình vẫn chưa hiểu mục đích của việc PS ảnh của bạn, mỗi lần chỉnh sửa 1 cái ảnh nào đó mình phải hình dung trong đầu là mình phải làm gì, mình muốn ảnh như thế nào, nhưng bạn sửa ảnh có vẻ hơi mang tính chất ngẫu hứng, ko mục đích nên ảnh cũng chả ăn nhập gì vs những cái bạn sửa :)
    sayhellobuctrongnguoi thích bài viết này.
  4. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Bạn Nguyễn Trung Hiếu nói đúng đó.thực ra mình sửa theo ngẫy hứng.mình khó có thể hình dung ra nên sửa thế nào.nói thật là mình không có thẩm mỹ.

Ủng hộ diễn đàn