Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới vẽ lần đầu tiên ( nhờ mọi người tư vấn).

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Mr.Luxubu, 23/1/13.

Lượt xem: 2,942

1. Mr.Luxubu Mới đăng kí

Đây là lần đầu mình vẽ, sau rất nhiều năm từ bỏ. Hồi nhỏ mình rất thích đọc truyện tranh, mỗi một bộ truyện mình thường vẽ lại các nhân vật trong cuốn truyện mình đọc ( hồi đó mình thấy mình vẽ đẹp lắm giống y chang). Lúc đó mới học lớp 5, lớp 6, giờ hơn chục năm mới vẽ lại.
    Mình theo dõi forum việt designer lâu rồi thấy mọi người vẽ đẹp quá nên cũng tập tành học theo.
    đây là hình mình đang vẽ dở post lên cho mọi người coi thử góp ý, giúp đỡ thêm để mình hoàn thành cho đẹp.
    cám ơn mọi người nhiều.
    Mình vẽ bằng chuột chỉ sử dụng 2 công cụ là brush và eraser thôi.

...
    phuonganh011192, mgr, MissMabu3 người khác thích bài viết này.
  2. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

nét vẽ phác thảo đẹp đó, tút tát thêm là ra 1 pic chibi ok ngay :)
    Mr.Luxubu thích bài viết này
  3. c96a455

c96a455 Thành viên cấp 2

Vẽ tới phần đùi chắc mệt hay sao mà không tỉ mỉ thêm tí nữa cho đẹp :)
    Mr.Luxubu thích bài viết này
  4. Mr.Luxubu

Mr.Luxubu Mới đăng kí

ừm :) đang vẽ dở sắp tới giờ lên giường rồi nên nó thế
  5. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Chưa Hoàn thiện nên không có gì đặc biệt, hoàn thiện đi bạn chúc thành công
  6. mgr

mgr Cựu quản trị

:D Phác thảo vậy là đẹp rồi. Bác tô màu lên đẹp là ok

Ủng hộ diễn đàn