Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới vọc PTS mong nhận được ý kiến của mọi người :D:D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kenzo1988, 21/10/12.

Lượt xem: 4,646

1. Kenzo1988

Kenzo1988 Thành viên cấp 1

Thank bạn.:D mình ghi nhận.chắc là mình hơi lạm dụng cái gradient.à cái đó con nhỏ bạn trong ảnh cũng nói.hehe.lần sau mình rút kinh nghiệm vậy.thank bạn đã góp ý nhé:D
  2. Béo

Béo Thành viên cấp 2

Nếu bạn mới học thì mình chỉ có ý khen bạn thôi....
    Kenzo1988 thích bài viết này
  3. Kenzo1988

Ùm.thank bạn đã ủng hộ mình :)
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình thích cái #2

Cái đó mà đi vẽ chibi chắc đẹp lắm đây 8->
  5. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

có thể chỉ đc nhược điểm cho ng khác thê là giỏi rồi :D
  6. Kenzo1988

Mình thật sự rất thích PTS.vì cũng khó khăn về điều kiện nên qua năm mình mới sắm đc máy.hi vọng là vậy!nên giờ mình đang luyện pts bất cứ thời gian rãnh nào.nên có chỗ còn xấu,thiếu sót mong các bạn cứ góp ý mình để học được thêm nhìu kinh nghiệm!mình cảm ơn rất nhìu! :)
  7. Béo

Béo Thành viên cấp 2

ủa chứ hình bạn làm ở trên hok phải bạn chụp hả :(
  8. Kenzo1988

Hình đó là của bạn mình share,rồi mình down stock trên mạng về vọc thử!vì mình còn chưa biết chắc mình có thể làm pts tốt ko nên chưa sắm máy.với lại yếu tố quan trọng đó là kinh tế mình chưa cho phép bạn ạ!mình đam mê thật..nhưng còn phải xem lại nhìu thứ nữa!hì^^
  9. Kenzo1988

Mâm nào cũng có bác thế??
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn