Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong anh em nhận xét về Logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Kings, 26/10/15.

Lượt xem: 5,941

1. Dương Đức Sơn

Dương Đức Sơn Thành viên cấp 1

Chắc ý thớt là thế này :D

Vui vẻ thôi nhé :), bạn làm mình nhớ hồi năm ngoái quá :D:D
  2. pimpo119

pimpo119 Thành viên cấp 2

Nói thẳng với thím zậy, quá xấu thím ơi...nhìn nét vẽ rất ẩu và bén,cố lên thím :D
  3. gadien.93

gadien.93 Thành viên cấp 2

Bác chắc tầm khác em rồi @@! e nhìn mà ko chịu nổi
  4. Kings

Kings Thành viên cấp 2

5. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Em làm xong em còn thấy gớm nữa mak... Huống chi mấy bác :)):)):))=))=))=))
  6. Simsky

Simsky Thành viên cấp 2

màu chưa ổn bạn ơi
  7. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Simsky nhìn có vẻ hơi bị tái đúng ko bạn. Mình mới demo thử thôi... Nếu ko ổn thì chắc chuyển sang làm dạng khác. Hì
  8. Simsky

Simsky Thành viên cấp 2

bạn thử làm kiểu khác xem sao, cái này nhìn rối rối sao ấy cả con cá cung chưa rổ rệt (théo mình là vậy)
  9. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Khuyên bạn thật lòng là nên design lại mẫu khác nhé
  10. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Simsky mà hỏi bác cái này nha... Bác tên Quang phải ko?
  11. Simsky

Simsky Thành viên cấp 2

hớ Sao tự nhiên hỏi tên Quang vậy?
  12. butathu1991

butathu1991 Mới đăng kí

làm bằng gì vậy bạn? AI hả :)
  13. Kings

Kings Thành viên cấp 2

@Simky mà bác đúng tên Quang ko vậy? Vì mình thấy bạn rất giống 1 người. Hihi
  14. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Simsky mà đúng ko bạn. vì bạn nhìn giống 1 ng
  15. Kings

Kings Thành viên cấp 2

làm biếng suy nghĩ. đc có 5 phút thôi ^_^
  16. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Làm hẳn hỏi đi! Đừng biếng nữa :D
  17. sherilam

sherilam Thành viên cấp 1

Mình thấy thủy sản cũng không nhất thiết là cứ phải chèn hình cá, tôm, mực...Làm người xem cảm thấy hơi hướng biển cả là ok rồi. Simple is the best bác ạ.

Vả lại bác nghĩ sai nhé, làm logo là người xem phải nhận ra ý nghĩa ngay, chứ ý nghĩa ẩn sâu quá không hiểu ra thì là đi toi rồi nhé.
  18. vemaybaytpv1

vemaybaytpv1 Banned

19. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

Cùng một nhãn hiệu thường thì designer phải phác họa khá nhiều ý tưởng ra giấy trước sau đó mới tổng hợp những cái nào ok để đi nét rồi mới chọn màu (khâu này cũng khá quan trọng vì màu sắc ảnh hưởng đến cảm xúc). Có thể hôm nay thấy ý tưởng này hay, đẹp nhưng để một thời gian sau xem lại có lẽ sẽ có suy nghĩ khác. Do đó khuyên bác nên theo đuổi, phác thảo nhiều hướng suy nghĩ trước khi đi nét trên máy tính. Dùng chuột và công cụ máy tính sẽ gò bó, kém sáng tạo đi một chút.
    Kings thích bài viết này
  20. Kings

Kings Thành viên cấp 2

:)):)):)). Có lẽ là do làm nhiều sản phẩm trong 1 ngày quá. Nên mình bị loãn. Thôi thì 2 3 ngày sau quay lại thọ giáo các bác. HiHi.... Cám ơn các bác nhiều lắm... Những đóng góp ý kiến của các bác mình sẽ ghi nhận lại hết>:D<>:D<>:D<

Ủng hộ diễn đàn