Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong BQT xử lý nghiêm khắc !

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi thienbrand, 11/12/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 7,795

1. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thế thì bơ những mem như thế đi bạn,.hãy cho người ngoài thấy văn hóa của mem VDS chứ đừng à dua vào troll hay à dua cổ vũ troll...okay
    Manh Quan, ligiathienbrand thích bài viết này.
  2. thienbrand

thienbrand Thành viên cấp 1

@LIGIA: Mình xin lỗi, mình lỡ tay gõ vào luôn ,để tháo ra.

TUy nhiên bạn nói có phần không phải. Nếu bạn đã tham gia box Nhờ vả, tức là đồng ý làm osin, mà là osin không công nữa. Không phải cao thượng cao hạ gì nhưng rõ ràng làm osin ko công chỉ vì 1 chữ: tâm thôi mà bạn. Bạn có tài, bạn đi giúp những bạn không rành về ảnh. Thường là họ không lên đây bao giờ mới reg nick xin làm giùm, chứ lên thường thì lâu ngày cũng có chút ít kiến thức rồi, cần gì nhờ vả khó khăn đâu bạn.

Nếu thật sự VDS cần chất lượng, thì tốt nhất mọi người nên dồn tâm sức vào việc giúp người khác làm ảnh, chứ ko phải coi box Nhờ vả như cái nguồn cung ảnh dồi dào để troll...
  3. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Thì quote mà quên mất chưa xóa bớt ý :))
    rainbow.abcLonely_tear thích bài viết này.
  4. ligia

ligia Thành viên cấp 2

Bạn sợ nổi tiếng, bạn sợ thì về nhà đấm chăn mk ngủ đi, sẵn tiện đập lun cái máy tính của bạn đi và bạn sẽ k phải sợ j nữa :|
  5. thienbrand

thienbrand Thành viên cấp 1

Nói cho vui, chứ nổi tiếng vì bị người khác bôi nhọ mà không sợ thì gọi là mặt dày rồi.
    Manh Quan thích bài viết này
  6. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

7. ligia

ligia Thành viên cấp 2

Mình bơ thì ngtak nói mình k quan tâm mem mới, ỷ biết k thèm giúp :| miệng lưỡi thế gian sao mà thoạt được bạn
  8. hungk43d7

hungk43d7 Thành viên cấp 1

Bạn góp ý là đúng. Công nhận là 2 pịc nhờ vả vừa rồi các thím có tự do phát ngôn hơi quá.
    Nhưng mình thấy bạn là người nãy giờ cứ đòi phân biệt nam, nữ vs gay, les đấy.
    Và mình nghĩ nên close topic ở đây thôi chứ thế này rồi cũng không biết lúc nào mới hết comment, mỗi người một suy nghĩ.
    Các bạn khác rút kinh nghiệm, nghiêm túc hơn khi post ảnh hay comment.
    thienbrand thích bài viết này
  9. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Nói đi cũng phải nói lại, ừ thì có 1 số thành viên hơi quá đáng, mình sẽ cảnh báo.
    Nhưng nếu bạn tham gia diễn đàn lâu bạn sẽ biết sự ức chế của mọi người khi người đi nhờ vả không có văn hóa.
    Mình nghĩ nên dừng lại ở đây. Bạn có ý tốt :like: nhưng cũng phải nói thêm cả cái người đi nhờ vả nữa. Nếu không muốn có 1 topic như thế nữa.
    Và riêng cái chuyện nói chuyện ý, tự do ngôn luận mà, không vi phạm nội quy vì văng tục chửi vậy thì bạn không cấm được đâu. Ai bức xúc thì pm inbox đi.
  10. ligia

ligia Thành viên cấp 2

Nói như mấy bác vậy Thánh PHồng Tôm bên VOZ thắt cổ tử tử ak :|
    nguoi_du_muc thích bài viết này
  11. Manh Quan

Manh Quan Mới đăng kí

Những người mà nói được như vậy thì bó chíu rồi, người ta nhờ vả, cảm thấy không giúp được thì bấm nút biến cho nước trong, ở lại lấy người khác ra làm trò đùa chẳng mấy hay ho.
  12. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Không cần mỉa đâu bác ạ :)) bác DX là boy và cũng chẳng phải xinh nhưng cũng có thớt chia tay đó bác.... còn thớt chia tay của em ở trong box chuyện trò linh tinh thôi :)) nên chả cần bác nói có ích hay không có ích :)) còn nói như bác vậy hơi vô lí....em chả nhận em xinh gì đâu bác...còn chipxinh là tên 1 nhân vật trong truyện thủy thủ mặt trăng đó bác, và đừng ví em như Vàng Anh bác ạ ...bác nói thế coi bộ hơi nặng lời rồi ....
    rainbow.abcLonely_tear thích bài viết này.
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Có biết cánh siêu mỏng là cái gì ko mà lôi cả thèng Dù này vào :-w. Nếu tất cả những cmt ở trên thật sự sai và vi phạm vào nội quy hay gì gì đó thì tại sao Ad hay Mod ko xoá hoặc nhắc nhở thành viên đó nhỉ. Có nhiều cái Ad làm rồi đó nhưng những cái đó còn nghiêm trọng hơn cái này. Pic nhảm. Chẳng có lí do gì bắt người khác nói này nọ cả. Trừ khi dùng những ngôn ngữ không thể chấp nhận được thì lúc đó hãy nói. Còn những lời cmt ở trên tuy có hơi láo lếu một chút nhưng thực sự chưa đến mức phải xử lí như chủ pic lập ra đâu. Vote close pic :|
  14. Im Past

Im Past Thành viên cấp 2

Đây là web đồ họa, và cái box nhờ vả nó FREE bạn ạ
    Xã hội trên mạng nó mang tính chất ẢO, mình không có quyền cấm ngta reg id để làm gì, hay như nào.
    Làm hay không, do mình
    Nếu họ không nhờ, mình cũng không cần giúp, hay nói đúng ra không có chuyện bàn luận làm như này, như nọ, cùng học hỏi nhau.
    Cho nên, trước khi nói họ như nào, nên cảm ơn vì họ đã biết đến cái 4rum này mà reg, vì họ tin chúng ta đủ giỏi hơn họ để giúp họ.
    Từ cái 2pic mà nói CHẤT LƯỢNG? Thế trước khi nói đến bạn mới, hãy nói xem người cũ có chất lượng không?
    Mình thấy các bạn 8, troll thì nhiều. Dù không biết có học đồ họa hay không, bạn đã làm những gì, nhưng khách quan nhận xét là chẳng có nhiều người làm ảnh đẹp gì cả
    Thế diễn đàn có cần cái gọi là TEST mem trước khi được REG hay không?
    Chất lượng với số lượng? Đi đôi với nhau đấy, nhưng cái mạng web ảo thì cũng không rõ được, cho nên đừng nói như thể bạn quản lý được trong tầm tay.
  15. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Chịu :|
    Muốn vui vẻ -> vào box trò chuyện linh
    Box Photoshop để cùng nhau trao đổi về kinh nghiệm làm ảnh,đồ họa.... hay là để trau dồi kinh nghiệm về cách troll??!
    Hãy làm mọi cách để bản thân cá nhân các bác thấy vui nhưng đừng làm ảnh hưởng tới người khác và đừng lôi người khác ra để mua vui.
    Manh Quanthienbrand thích bài viết này.
  16. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

mình éo bao giờ lấy ảnh ng` # để troll nhé ;))
    còn bạn thì cứ tận hưởng cuộc sống màu hồng của mình đi [​IMG]
    chipxinh2310 thích bài viết này
  17. ligia

ligia Thành viên cấp 2

Vâng, mình gà mờ mình k biết j nhưng mình đam mê, ai lúc đâu đi lên k phải từ 2 bàn tay trắng :|
    hungk43d7 thích bài viết này
  18. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mình cũng chả mỉa gì đâu, mình thấy trò lập topic chia tay giai hay gái thì nó nực cười lắm, rồi chia tay như kiểu vĩnh viễn mà vẫn thấy mặt thì khác gì tự vả vào mặt mình. Còn cái việc bạn tự cho mình có quyền xét ng khác đến lượt lập topic hay ko cứ như là admin của forum vậy, nó cũng nực cười chẳng kém
  19. Manh Quan

Manh Quan Mới đăng kí

Bạn này nói như thể được nổi tiếng như thế vinh hạnh quá. Haha
  20. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

- Đồng ý với mod, 4rum mình không troll thì không còn là VDs nữa, tất nhiên làm quá thì không nên. Nhưng mọi người liệu mọi người có muốn Vds mất đi sự hài hước và tiếng cười không. Topic này cũng vậy, nó đang làm không khí 4rum mình căng thẳng cũng như mất đi sự đoàn kết giữa các thành viên.
    - Nếu bạn chủ topic bức xúc cũng cứ nói nhẹ nhàng, tình cảm thôi, những ai không may quá đà sẽ tự rút kinh nghiệm. Đều là anh em với nhau có nhất thiết phải làm ra 1 chiến trường thế này không. Mình không troll trong diễn đàn và cũng không đồng ý với những bạn troll quá đà nhưng thấy chủ topic làm căng thẳng ra thành thế này thực sự là cũng không tán thành.
    - Bạn cũng nên xem lại mình trước khi chỉ trích người khác
    Eminemchipxinh2310 thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn