Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong các bác chỉ giáo về phần tô mầu

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Hàn Thiên Hành, 17/10/16.

Lượt xem: 1,666

1. Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Chả là mình có bài tập về xây dựng ý tưởng. Mình nghĩ hoài mới ra con này. Cũng không có qua trường lớp gì, năng khuyến vẽ cũng tạm thôi. Mình còn gà về phần tô mầu lưới quá. Tô hoài không ưng ý. Có bác nào có thể giúp mình tô cho đẹp chút không?

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Linh vật thương hiệu hở bạn?
    Cty về Gas ? Bạn nên nói ý tưởng ra để xem ai có thêm ý kiến xây dựng gì thêm không, như này chưa ổn :D
    Hàn Thiên Hành thích bài viết này
  3. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Cái này là giọt nước à bạn. Không phải là Gas đâu. Linh vật thì không phải đại khái nói về chủ đề nước sạch thôi.

Cái này mốt làm video nữa khoảng 1 phút. Cái con này sẽ chạy ngoài đường nó nhìn thấy nước bẩn hay ô nhiễm thì sẽ nhăn mặt vào khóc. Đại loại vậy, còn chỗ nào nước sạch nó sẽ cười. Câu kết sẽ là hãy chung tay vì nước sạch.
  4. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Tại hình tượng của bạn nó giống với hãng gas nà, mình quên mất tên. -_- Ngọn lửa xanh hạnh phúc.
    Bạn có thể xem qua trailer của phim "Treasure Planet" Trong phim có 1 con thú cưng giống giọt nước. Bạn có thể dựa theo nó để xây dựng nhân vật của mình.

Tìm mất 15 phút tên cái phim -_-

Ủng hộ diễn đàn