Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong các bạn giúp đỡ về win7

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Bùi Tài, 2/11/14.

Lượt xem: 1,785

1. Bùi Tài Thành viên cấp 3

Mình cho ngưới ta mượn máy hem biết xóa hay làm gì máy mình cũng hem rành luôn nhưng khi mở máy lên thì nó hiện ra cài bảng mất vịt này

Nó cứ chóp tắt liên tục mình vào Run gõ CMD để tìm thì nhận thông báo này

Mình nghĩ bị mất windowns instraller rồi nên mình load bản 3.1 và 4.5 về cài lại cho máy thì tiếp tục nhận thông bào này

Các bác có ai biết về cài này không tư vấn giúp mình với, mình có đi đúng đường hem hay bị cái này mình cài cái kia hem rành win lắm mong các bác giúp đỡ.
    Thss các bác đã quan tâm!>!

...
  2. phongpro79

phongpro79 Thành viên cấp 2

- Quét Virus đi bạn
    - windowns instraller cập nhật cũng có
  3. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

gõ thông báo lỗi xem google thế nào? nhờ trợ giúp of người thân, quen biết, biết về it, không được thì cài lại Win.. hết!
  4. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

ths các bác nhiều chắc lâu quá sợ quên nên làm cho mình cài lại win cho nhớ luôn rồi =D
  5. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Cài lại win đi bác. Em là không sống chung với lỗi được.
    vanthao171088 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn