Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong được giúp.em còn hơi gÀ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi july_kim, 24/11/12.

Lượt xem: 2,896

1. demen

demen Thành viên cấp 2

ca này quá khó của Nam Cường rồi

ảnh lại còn bé nữa chứ nản nản.....!
  2. LynhNg0

LynhNg0 Thành viên cấp 1

Bây giờ có nhiều ng lập nick chỉ để nhờ vả, tại sao trc khi nhờ vả ko tự tìm hiểu 1 chút đi để biết Photoshop ko phải là thánh, muốn làm gì thì làm đc. Đó là chưa kể tới cái văn hóa nhờ vả của nhiều người ko thể chấp nhận nổi. Topic nhờ vả là để giúp đỡ lẫn nhau và để mem trong diễn đàn có nguồn ảnh luyện tập, so sánh, trau dồi kiến thức vs nhau, chứ không phải là nơi để lợi dụng làm ảnh miễn phí.
    P/s: mình chẳng phải là thành viên tích cực gì hay tâm huyết gì của 4rum, cũng chẳng có đóng góp gì cho 4rum, nhưng gặp những thớt nhờ vả đã ko ra gì, lại còn kiểu phản ứng nữa thì bức xúc ko thể tả.
  3. Hoàng Anh J

Hoàng Anh J Thành viên cấp 1

em nó dùng sai ngôn từ thôi mà, Bác nào cũng có cái lý riêng, thôi thì dĩ hòa vi quý cho room nó vui vẻ các Bác ạ :-bd
  4. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

mình hem thấy đc ảnh8-> 8-> 8-> mà sao thấy toàn trỏn nhau hem thế

Ủng hộ diễn đàn