Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong mọi người giúp đỡ em cái bảng tên cô dâu chú rể.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi minhnh91, 22/8/15.

Lượt xem: 8,137

1. minhnh91 Mới đăng kí

Thân chào mọi người, số là có đứa em gái chuẩn bị đám cưới mà nó thì thích các cái kiểu bảng tên CD-CR như hình dưới đây. Em cũng đang mày mò Corel để giúp nó nhưng chưa vẽ được nhiều. Mong mọi người hỗ trợ em các nút công cụ để thực hiện như hình dưới hoặc có ý tưởng nào đơn giản hơn như bảng dạng hình chữ nhật có viền hoa văn cũng được.

Cảm ơn mọi người.

...
  2. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

cũng dễ thôi, cậu lên google, tìm với từ khóa: floral frame hoặc vintage frame,... đại loại thế rồi tải hình về vẽ lại nét ko thì tìm hình chất lượng cao in ra.
  3. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Nhìn qua thì có thể đoán tấm bảng đó được cắt giấy cứng hoặc cắt giấy dán lên format.
    như bạn "tóc đen" nói thì bạn nên lên mạng down hình chất lượng vector làm thì sẽ nhanh và đẹp. vẽ cũng lâu lắm đó.
  4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

Ủng hộ diễn đàn