Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong Muốn Có Thêm Chuyên Đề CHIA SẺ TEMPLATE THIẾT KẾ (bandrol, stande,poster...)

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi toanit0392, 23/2/14.

Lượt xem: 4,274

1. toanit0392 Thành viên cấp 1

xin chào các anh em trong diễn đàn, em vừa bước chân vào ngành thiết kế...còn gà lắm... . vì muốn có nhiều hơn những mẫu thiết kế để tham khảo vidu: stande, poster, bandrol..để phục vụ cho việc thiết kế được nhanh hơn...ng những việc tìm kiếm trên google vẫn có như ít..chủ yếu là file jpg, png. Mình mong muốn diễn đàn có thêm một mục là chia sẻ mẫu thiết kế (stande, poster, bandrol.) để những bạn ko giỏi về thiết kế có thể tham khảo, và rất tốt nếu file chỉa sẻ là những file ai, corel,...có thể kế thừa và phát triển mẫu đã chia sẻ...giống như chia sẻ template trong xenforo, joomla, wordprees ( mã nguồn mở). mong các anh em xem xét và cho ý kiến về vấn đề này.

...
  2. lachem92

lachem92 Mới đăng kí

Mình cũng đồng ý với ý kiến của bạn, mà nếu có thể thì lập một mục template đẹp free, theo thể loại của mọi người sưu tầm thì càng tốt
  3. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn