Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong tiền bối chỉ giáo...

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi yuh13, 18/11/13.

Lượt xem: 2,478

1. yuh13 Mới đăng kí

Tình hình là tớ đang tự mò corel, không coi sách hướng dẫn tại nhìn chữ là tớ buồn ngủ muốn chết =_=
    Hỏi cái này có vẻ ngu nhưng mà thực sự tớ làm không được
    Tớ ngồi ghép ghép mấy cái hình trong corel, có khi bỏ mấy cái đường viền hoa văn gì gì đấy vào cho nó xôm tụ. xong tớ chọn màu. mà cái hình vs cái đường viền nó như cũ mà cái khoảng trống màu trắng nó lên màu ms đau.
    Làm hoài mà không được. bạn nào làm ơn chỉ tớ vs
    Chân thành cám ơn *cúi*

...
  2. yuh13

yuh13 Mới đăng kí

quên mất. tớ diễn đạt ngu quá.
    chính xác là tớ vẽ 1 cái khung bên ngoài rồi 1 cái khung hoa lá cành trong cùng thêm cái khung nữa. cuối cùng chọn màu. kết quả màu nó lấp luôn 2 cái khung trong cùng...
    xin lỗi về sự ngu của tớ...
  3. Trần Hòa Lợi

Trần Hòa Lợi Thành viên cấp 1

Chọn khung ngoài bấm Ctrl Page Down 2 lần
  4. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Cứ bấm các đối tượng rồi ctrl pgup và ctrl pgdown 1 hồi cho vừa ý là đc

Ủng hộ diễn đàn