Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một bạn trẻ Việt Nam đem vụ máy bay MH370 để chỉ trích vụ CĐV Malaysia đánh người Việt

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 8/12/14.

Lượt xem: 16,352

1. Huy Ds

Huy Ds Thành viên cấp 1

Con người hơn nhau ở thái độ và văn hóa.Ko phải hơn nhau cái vụ đấm đá .
    Ai ko muốn ăn tết thì cứ hổ báo,an ninh chờ sẵn hết rồi.Chúc mấy anh Hùng trả thù cho những người bị đánh ăn tết nhà đá vui vẻ nhé ! Em xin hết !
  2. bachloxo

bachloxo Thành viên cấp 2

Các bạn đừng nên đánh nó làm gì. Nên giết tụi nó chẳng hạn
  3. chungshin321

chungshin321 Thành viên cấp 1

nói thật một số thanh niên mà tuyên bố hùng hồn sẽ cho cdv malai 1 bài học chắc hôm đó ngồi ở nhà xem qua tv và sau đó lên facebook để thể hiện, anh hùng bàn phím
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

=)) =)) =))

Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  5. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

Bản thân tui thấy bác con mèo bị bệnh conmeohen nói đúng đó! nếu ai không tin thì thử vào face và vào cái trang nào nhiều thành viên đó ! rồi bình luận 1 cái gì đó đi ! dù đúng thì cũng 1 đàn bu vô cmt một cách vô tội vạ, kiểu như miệt thị người khác là niềm vui dị đó ! ( đã thử và trải nghiệm rồi :D)
    - còn cái vấn đề của bác hoaiviet thì nó như thế này bác vui lòng cho em biết chỗ bác làm để em tới mua được không :D mê hàng giá rẻ lắm :D:D:D:D
  6. Ân Nôbita

Ân Nôbita Thành viên cấp 1

Vâng, chỉ có thể là những AHBP!
  7. trancanhtai

trancanhtai Thành viên cấp 1

Chiến lược của CĐV Việt Nam sắp tới: Chỉ được hò hét khoa trương thanh thế, nên nhớ TUYỆT ĐỐI KHÔNG ĐỘNG THỦ
  8. Tiny_f17

Tiny_f17 Mới đăng kí

Quan trọng là cổ động viên yêu bóng đá mới bỏ tiền mua vé sang xem. Mấy thằng holigan thì mình chả chạm được đến, lại mang tiếng xấu về cho cđv VN...

Ủng hộ diễn đàn