Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một bức ảnh - Một câu chuyện

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi KakaVuongDinh, 21/3/13.

Lượt xem: 13,359

1. LoveScorpius1511

LoveScorpius1511 Thành viên cấp 2

Hình mọi người đẹp và có hồn quá :(.:x cuộc sống ko phải toàn màu hồng :(
  2. gosuhp

gosuhp Mới đăng kí

# 15

Nụ cười

Ảnh chụp 1 cô bán bún ở gần điểm cuối xe bus 54 tại tp Bắc Ninh.

Đời là thế, ai cũng phải mưu sinh để lo cho cuộc sống của mình. Anh có tài, có học thức thì cách của anh sẽ bằng phẳng hơn, còn những người lao động thì sao. Họ đành phải bươn trải với đời, với nắng với gió. Cuộc sống như đè nén lên họ,sao mà cực nhọc, vất vả biết bao... Nụ cười chính là chìa khóa mở nút thắt cho những ưu phiền về dòng đời của họ. Cười...hãy cười tươi cô nhé... Đời thế nào thì ta vẫn phải cười thôi....
  3. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

hì, thanks bạn nhé
  4. KakaVuongDinh

KakaVuongDinh Thành viên cấp 2

Hic hic! Hình mọi người chất quá! Khắp cả mọi miền đất nước thế này... Tuyệt thật!

Mình dùng Fujifilm X100 bạn ạ!
  5. KakaVuongDinh

... Ảnh của bạn không chú trọng kĩ thuật, nhưng rất tình cảm và chân thật... :""( xem xúc động ạ!
    mrthomry thích bài viết này
  6. TrâmNguyễn

TrâmNguyễn Thành viên cấp 2

#16 MƯU SINH

7. KakaVuongDinh

Núi Cấm An Giang phải không bạn?
  8. ll2nic

ll2nic Thành viên cấp 1

em thấy mấy tấm hình đen trắng nhiều ng hay kêu là B&W, vậy có ai giải thích giúp em B&W là gì đc ko ạ :D
  9. TrâmNguyễn

núi chứa chan đồng nai. hôm đó nhóm mình qua đêm trên đó, hôm sau mới xuống. Mỗi đứa vác có 1 ba lô mà còn lê lết, thấy anh này mà xót xa...
    KakaVuongDinh thích bài viết này
  10. TrâmNguyễn

Black & white
    Hoàng Long Nikonll2nic thích bài viết này.
  11. ll2nic

ll2nic Thành viên cấp 1

Ơ hơ cảm ơn bác :D
  12. trollgoku

trollgoku Thành viên cấp 1

Where is the spring???

Bức ảnh này mình chụp hồi Tết năm 2013 lúc đang đi chợ bông ở Tao Đàn, trong lúc mọi người đang vui vẻ du xuân, ngắm cảnh, chọn hoa, thì mình thấy ông cụ này ngồi 1 mình với sấp vé số trên tay. Mình tự hỏi: Liệu có phải mùa xuân là dành cho tất cả mọi người???
    MiriEskel, quocthang_ynwa, Happy Girl3 người khác thích bài viết này.
  13. wHin

wHin Thành viên cấp 1

Em cũng xin góp 1 tấm.
  14. Nick Nguyễn

Nick Nguyễn Mới đăng kí

Giữa ngã tư đông người ồn ào và khói bụi giờ tan tầm, hai chú vẫn ngồi đánh cờ mặc cho dòng người qua lại, mặc cho dòng đời đưa đẩy.
    Ảnh chụp tại cây xăng ngã tư Lê Văn Sỹ - Trần Huy Liệu
    Happy GirlKakaVuongDinh thích bài viết này.
  15. Sun

Sun Mới đăng kí

cho mình xin tấm ảnh này nhé :) toàn ảnh đẹp quá :x
  16. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

#20: Tảo Tần

tmtwinHappy Girl thích bài viết này.
  17. KakaVuongDinh

vô tư bạn ạ! :">
    sun_writer thích bài viết này
  18. KakaVuongDinh

"Mưa hòai vậy chời!"
    Một cơn mưa bất chợt ở Saigon.
    Anh chàng làm nghề chuyển phát này chửi lầm bầm ở ngã 4. Ở Saigon, nghề chuyển phát rất nhìêu ngừơi làm, bởi lẽ len lỏi giữa phố phường chằng chịt đông đúc của Saigon từ lâu đã là một cực hình quen thuộc. Cái nghề đặc trưng của đất Sài Thành. Cái nghề dãi nắng dầm sương, ôm cua, lạng lách, chửi trời chửi đất. Ôi Saigon ơi!
    tmtwin thích bài viết này
  19. KakaVuongDinh

[​IMG]"Đánh vần"
    Một cô bán bánh tráng trộn gần hồ Con Rùa lẩm bẩm đánh vần một quyển sách giáo khoa cấp 1 của trẻ con.
    Cám xúc sau khi chụp lén và đi vụt qua rất vội của mình mơ hồ lắm. Giống như "Hôm nay trời nhẹ lên cao/ Tôi buồn không bíêt vì sao tôi buồn" (Xuân Diệu). Những lúc này, tôi chỉ nghĩ 1 từ "Saigon! Saigon!"
    MiriEskel, Ngọc Xì TinHappy Girl thích bài viết này.
  20. mrthomry

mrthomry Mới đăng kí

Ảnh này mình chụp bằng điện thoại 2mp thôi bạn!
    KakaVuongDinh thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn