Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một ca xóa chủ thể khá khó

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lamnhatphu87, 2/5/14.

Lượt xem: 10,751

1. Lamnhatphu87

Lamnhatphu87 Thành viên cấp 2

#33 Mình thường đi in ảnh, nhưng có một lần do chưa biết phục chế ảnh cũ nên đã phải nhờ thợ ở lab làm,nhưng thật ngạc nhiên họ nói bọn em ko biết phục chế ảnh,bọn em chỉ biết chỉnh màu thôi.

Mình thì gặp nhiều trường hợp phải sử lý ảnh khác nhau nên mình cần phải biết hết.

Còn nếu làm chuyên chỉnh màu như thợ chỉnh màu ở lab chắc chỉ cần chỉnh màu cho đẹp là dc rồi.
  2. Võ Mạnh Lân

Võ Mạnh Lân Thành viên cấp 1

Hay quá, khâm phục khâm phục 0_o
    Lamnhatphu87 thích bài viết này
  3. Lamnhatphu87

Võ Mạnh Lân hi thanks bạn đã động viên.
    Giờ mình có cảm giác nếu làm lại hoàn toàn thì cũng sẽ nhanh hơn rất nhiều.
  4. Tiểu Hổ

Tiểu Hổ Thành viên cấp 2

Rất khâm phục khả năng kiên nhẫn của bạn ^^
    Thực ra ảnh này mình làm có 5 phút là hết sức chịu đựng với nó vì mẫu này của mình ngắm chán quá rồi, và hậu quả là nó nham nhở quá mức =))

Lần sau sẽ không khoe những thảm họa PTS như thế để mọi người tranh cãi nữa ^^
  5. Lamnhatphu87

Mình cũng vừa làm vừa fb rồi thỉnh thoảng lại lướt diễn đàn xem có gì mới ko ấy mà.
    Tiểu Hổ thích bài viết này
  6. quá đẳng cấp =D>
  7. Lamnhatphu87

8. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

Lamnhatphu87 : Sao bạn không thử hạn chế sự quá khổ của bạn ấy mà lại xóa hẳn.
  9. Lamnhatphu87

10. Tú Em

Tú Em Mới đăng kí

minhducdesigner Thím làm gì căng thế ?
    Lamnhatphu87 tác phẩm đỉnh lắm bạn, cứ tiếp tục với đam mê của mình, ủng hộ ^^
    chipxinh2310Lamnhatphu87 thích bài viết này.
  11. Lamnhatphu87

Tú Em Thanks bạn đã ủng hộ mình :like:
    Tú Em thích bài viết này
  12. Tú Em

Tú Em Mới đăng kí

Lamnhatphu87 Lần sau bạn có làm thêm tác phẩm nào để lại cái TUT cho anh em học hỏi với :-bd
  13. nhoxzunchy

nhoxzunchy Thành viên cấp 2

tuyệt lắm bạn, làm một bài hướng dẫn cho người mới học photoshop, đi mình ủng hộ nhiệt tình :D
  14. Lamnhatphu87

:like:#52 vs #53 làm cái này chỉ cần biết cắt ghép tẩy xoá vs sử dụng công cụ Clone là dc, nhưng công cụ quan trọng nhất là sự kiên nhẫn vs tỉ mỉ :like:
  15. kingotg

kingotg Mới đăng kí

minhducdesigner Người ta thích thì người ta làm chơi có vấn đề gì ko ? thay vì vào đây nói vớ vẩn thì bạn nên dành thời gian để đọc thêm mấy cái ebook mà bạn cho là có ích đi .
    P/S: Chủ topic làm rất tốt :D
    do dang, chipxinh2310, kulomo1 người khác thích bài viết này.
  16. Ba Đông

Ba Đông Thành viên cấp 2

Đọc qua các Comment thấy có vài thím có thói GATO với chủ thớt rồi đấy. Mình nghĩ chủ thớt làm vậy là đẹp, tỉ mỉ, chính xác không thừa không thiếu, màu mè hợp lý sau khi xoá xong. Còn mấy chú trên đưa ra lý lẽ này nọ thì thật sự không biết có làm được như thớt không? Riêng mình thì còn luyện thêm mới đủ trình, người khác làm nên học hỏi. Chứ mấy chú trên toàn ganh tỵ còn dạy này nọ.
    kulomoLamnhatphu87 thích bài viết này.
  17. Lamnhatphu87

#55 bạn ý nói cũng có lý, những hơi áp đặt quá thôi ko có gì đau bạn ah. Thanks bạn đã ủng hộ mình nhé :like:
    Ba Đông thích bài viết này
  18. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Trẻ trâu không thấy người ta đã tạm dừng bình luận rồi à. Vấn đề mình làm được mình mới dám góp ý như thế. Hiểu chưa?
  19. kingotg

kingotg Mới đăng kí

minhducdesigner Trăm năm bia đá cũng mòn,ngàn năm bia miệng vẫn còn trơ trơ .
    chipxinh2310, kulomoWatEthis thích bài viết này.
  20. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Bình thường bạn làm mất nửa ngày thì cũng hơi , thôi khen cái cho thớt vui :3

Ủng hộ diễn đàn