Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một chút ảnh "đời thường"

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Hoàng PRD, 13/8/13.

Lượt xem: 3,708

1. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Tấm 1 đẹp thât, bạn lend kiểu nào mà hay vậy hướng dẫn anh em đi bạn
  2. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

bachpro89... à,, cái này, đầu tiên thì,, kinh nghiệm của mình là chụp tối thì nên có chân máy,, iso 200-400 thôi.. đừng để >400,800. nếu không phải máy khủng ( 5D II, III..những máy khử nhiễu tốt ở iso cao)... blend ảnh chụp tối rất đơn giản,, selectip color tí là ok,, kênh black... màu black kéo +,,, yellow kéo - ( trong khoảng 3-10 ).. kéo thả đoạn đấy là ra à :))... thêm tí ánh sấng ảo diệu cho mấy cái xe máy vs đèn đường nữa = knoll light factory là ok :)
  3. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

thanks bạn nhé
  4. Li Co

Li Co Thành viên cấp 1

like #2
  5. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Kết bức #2 và #5 nhóe :3 :3
  6. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Ảnh đời thường lúc nào cũng có hàng rong ! :))
    Hoàng PRD thích bài viết này
  7. Hoàng PRD

8. Hoàng PRD

Các bác quay lại đi ạ,,:(( e mới edit thêm một số ảnh nữa ạ :>,, tìm thêm mấy cái nữa cho đa dạng hơn rồi...
  9. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Hã kiu gì kiu gì cháu thế bác :v :v
  10. Hoàng PRD

Shenvi.... E update thêm mấy chiếc nữa,, bác xem qua ạ :)),, có con bướm vs mấy bông hoa thui mà :">
  11. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

12. Hoàng PRD

eo.... t thích butterfiles cơ ;))
  13. Sói Knight

Sói Knight Thành viên cấp 1

thik tấm 4-7-9

Ủng hộ diễn đàn