Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một chút trừu tượng nhưng cũng không khó hiểu

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Tâm Hà, 30/11/12.

Lượt xem: 3,514

1. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

à, hiểu mà ;))
  2. evyl spirits

evyl spirits Thành viên cấp 2

Nice pic cuối , còn pic gàn cuối ko thấy cái đẹp trong bức này, chắc tại e ngu dốt, có bác nào phân tích giùm e với..:D
  3. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

tùy hiểu bạn ạh, nếu bạn nhờ người khác thì bạn sẽ lại hiểu theo suy nghĩ của người ta, chẳng còn gì thú vị. haha
  4. exittbum

exittbum Thành viên cấp 2

tấm gần cuối nhìn cứ như đang gục đầu vậy nhỉ :v :v
  5. Phong Cùi

Phong Cùi Thành viên cấp 1

Tấm này đúng là hơi khó coi :D
    Bác nên lấy cả đầu người ta.Kiểu như đang cúi xuống thì có lẽ sẽ rõ ý và thành tâm hơn.
    Còn nói về vấn đề tạo hình nhiếp ảnh thì bức này càng không ổn. Bố cục và ý nghĩa không có j đặc biệt cả.
    Góp ý thế thôi có j k phải bác bỏ qua nhé :D
    Tâm Hà thích bài viết này
  6. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Thế tớ mọi gọi là trừu tượng một xíu mà. Trong nhiếp ảnh có những cái gọi là Chuẩn mực, nhưng Bố cục là ko bố cục

Ủng hộ diễn đàn