Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một gốc nhỏ về cuộc sống mưu sinh trên biển

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi dinh06lx, 3/7/14.

Lượt xem: 2,064

1. dinh06lx Thành viên cấp 1

Chào các Bác, tham gia diễn đàn đã lâu nhưng hôm nay em mới tự tin tạo một chủ đề cho riêng mình,...trước là để show hình ảnh em đã chụp được trong một chuyến đi ngắn ngày, sau là mong nhận được đóng góp ý kiến từ các Bác. ;;)
    Em là người mới dùng máy chưa lâu nên sẽ có sai sót trong khâu lấy nét, cân bằng trắng nên các Bác chém nhẹ tay cho :)

Vào chủ đề nhé, hôm ra biển dạo một vòng trên bờ biển Vũng Tàu nên có hứng thực hiện một số góc ảnh nho nhỏ về cuộc sống mưu sinh tại đây ;). Và đây là một số hình ảnh em đã chụp được, các Bác xem qua nhé

Cám ơn các Bác đã xem ảnh của em. Do mới tập tành chưa lâu nên còn nhiều sai sót mong các Bác góp ý nhé.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/7/14
    Phạm Hữu Dưhuynhtoan.it thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn