Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số ảnh Before - After tự tay chỉnh sửa

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi pao.nobitaz, 29/12/13.

Lượt xem: 4,872

1. pao.nobitaz Mới đăng kí

Mình cũng có đam mê lắm, tự học và xem nhiều hướng dẫn trên Internet. Cùng với việc học thì hằng ngày khi nào có thời gian rãnh thì lại mượn máy ảnh đi chụp cùng bạn bè và sau đó nghiên cứu các thao tác làm cho ảnh đẹp hơn :D

Đến với 4rum mình mong học hỏi được nhiều hơn nữa và cùng những người có đam mê như mình cùng trao đổi nhiều hơn :x

...
    Khung Long Pro thích bài viết này
  2. pao.nobitaz

pao.nobitaz Mới đăng kí

Khung Long Pro Cảm ơn bạn, mắt nhìn của mình cũng còn kém lắm :D
    Khung Long Pro thích bài viết này
  3. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Tách và và ghép ảnh đòi hỏi ảnh nền phải hài hoà với ảnh ghép -ảnh 2 theo mình chưa hợp lắm và ảnh trông chưa hài hoà-và cái ảnh phải có cái bóng bạn ak cái này là cơ bản đó.Ảnh 6 đẹp lắm
    pao.nobitaz thích bài viết này
  4. pao.nobitaz

pao.nobitaz Mới đăng kí

xuanlocshop Mình không làm công phu đc vì thời gian k nhiều, ghép ảnh vào hoạt hình cho vui thôi ý mà. Thanks bạn :x
  5. pao.nobitaz

pao.nobitaz Mới đăng kí

xuanlocshop Lúc trước mình cũng có làm cho chương trình của trường, cũng tỉ mỉ lắm, bạn xem thử :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn