Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số ảnh chụp tại Nha Trang

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Christ.Ng, 23/2/13.

Lượt xem: 6,879

1. Sun

Sun Mới đăng kí

tai sao ko để mod tạo dáng giống như này, nhìn xinh ghê luôn :| bác chụp ảnh phải tư vấn cho mod chứ :v
    Christ.Ng thích bài viết này
  2. Christ.Ng

Christ.Ng Mới đăng kí

ngẫu hứng mà bạn, mình chỉ mới dừng lại ở mức chỉ biết chụp và chụp, vẫn còn đang học hỏi nhiều lắm :)
    sun_writer thích bài viết này
  3. Sun

Sun Mới đăng kí

chờ đợi những tác phẩm khác từ bác :D
    Christ.Ng thích bài viết này
  4. yahy nguyen

yahy nguyen Thành viên cấp 1

cười tẹc ga. Nha trang đâu mà chả thấy gì là Nt hết. mình cũng ở Nt mà chả biết mấy chổ này.
  5. nguyễn anh tú

nguyễn anh tú Thành viên cấp 2

bác thông cảm tính e hay nói thật ~ ~" nó làm em liên tưởng .......:P
  6. Christ.Ng

Christ.Ng Mới đăng kí

bạn đọc phần đầu mình ghi nha :)
  7. hgchau

hgchau Mới đăng kí

Christ.Ng: bạn này tên Minh Trâm phải không ta?
  8. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

Em cũng là dân nha trang đây ạ :) chưa chụp gì hoành tráng nhưng e xin bổ sung là thêm cái chỗ có cây Hoa giấy ngay sân bay nha trang :D rồi chỗ tường cây có lá xanh mượt của anamandra rồi chỗ tranh thêu XQ nữa :)) chụp toẹt vời luôn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn