Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số công việc mình làm ở công ty đang thực tập :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi MINHIAM, 9/8/13.

Lượt xem: 7,796

1. MINHIAM

MINHIAM Mới đăng kí

mình cũng là fan của minimalism, nhưng theo suy nghĩ của mình thì những người theo đuổi phong cách này có cái nhìn phải rất tinh tế, mà tính mình lại hơi mạnh mẽ tí :)) nên muốn lắm cũng vẫn phải làm sao cho nó thể hiện luôn ra chứ không đẹp tiềm ẩn được.
    mà mình đi làm thì chủ đầu tư hiếm có ai cảm nhận được cái minimalism đó :|
    thế nên mình rất khâm phục bạn minh_chicker vì bạn theo đuổi nó vì thường chỉ người trong nghề hay người có cái nhìn thẩm mỹ tốt mới thấy được
  2. minh_chicker

minh_chicker Thành viên cấp 2

MINHIAM đúng là ở VN thì minimalism gần như chẳng ai biết tới luôn, và cũng bị nó quá tối giản như tên gọi của nó nên quan niệm về nhà ở của dân mình k như vậy. thế nên phong cách thiết kế chung của dân VN so với Sing, Malay và phương Tây khá là khác :D mình k thích rườm rà, nh` đồ gì cả, đủ sống thoải mái là tốt rồi !!
  3. ReZn

ReZn Mới đăng kí

đẹp quá. ^^
  4. Nik9894

Nik9894 Thành viên cấp 2

đẹp quá a
    như vậy di làm dc ròi ;)
  5. thachtran

thachtran Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn