Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số design của mình, mọi nười nhận xét ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Tâm Hà, 30/11/12.

Lượt xem: 6,511

1. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

thường thiết kế mấy thể laoi5 này là phải theo khuôn thước hết bác ạh
  2. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

bác có vẻ chưa chú ý đến layout chữ lắm, ví dụ như cái về BMW những từ đôi đi với nhau thì bác toàn xuống dòng mất một từ. Cái otosaigon căn bên phải nhưng 2 câu ngay dưới lại căn trái :| Cái bìa đàn ông thì bác dùng nhiều font quá nhìn ko nổi ảnh mẫu, và chữ bác cách dòng xa quá, thường bìa nó để sát hơn. Cái vnairline thì toàn bộ là hình digital nên trông ko ấn tượng, nếu có hình thật sẽ ấn tượng hơn. Cái vespa thì để vào cái tem nó như nhô ra khỏi hẳn.
    Tâm Hà thích bài viết này
  3. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

hí hí... Bí ẩn quá phải ko?
  4. Huyết Điểu

Huyết Điểu Thành viên cấp 1

Cái chữ Tốc độ & Tinh tế trong bìa tạp chí không hợp bạn ạ, font dùng với ô tô hiện đại thường chắc và khỏe hơn và thường là không có chân.
    Ở cái hình cuối thì nên dùng font cổ có chân thì hợp với không khí hơn.
    Và chữ HỒ VĨNH có vẻ font bị kéo giãn ra thì phải, đừng làm thế nhé :D
    Tự dưng nổi hứng soi typo ợ :))
  5. coolairtel

coolairtel Thành viên cấp 1

đúng là theo khuôn, nhưng bạn thay đổi font chữ ở bìa sau thử, nhìn ko bị thô, và cái BMW bạn đang dính tới thiết kế bậc thang nhé, ko nên dùng loại thiết kế kiểu này, nhưng ko sao dần dần bạn sẽ có kinh nghiệm.
  6. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Typo của e cực tệ, đang kiếm cao nhân chỉ giáo và theo học ạh :D
  7. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

dạ, thank bác đã nhận xét và góp ý nhiệt tình cho e........ phải cố gắng thôi ^^
  8. anna

anna Thành viên cấp 2

"thực phẩm nam giới lên ăn" kìa bạn ơi ;))
  9. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

sai lỗi chính tả hí hí

Ủng hộ diễn đàn