Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số logo của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi trantuandung, 14/7/13.

Lượt xem: 4,266

1. 19891989

19891989 Thành viên cấp 1

sao lại lấy logo của ng khác về nói là của minh ?
  2. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

19891989 : Bro phải nói cho rõ ràng nha ! Nếu chủ Thớt đạo logo thì bro cho một vài bằng chứng, còn không là bro bậy bạ nha, đáng bị ban lắm đó !
  3. 19891989

19891989 Thành viên cấp 1

4. trantuandung

trantuandung Mới đăng kí

Chào bạn 19891989
    Logo của trang Nutzaboutstamping mà bạn vừa đưa ra do chính mình thiết kế đấy ạ =))) Không nhẽ thiết kế logo xong họ lại để ở nhà ngắm ?
  5. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Đẹp phết bạn à
  6. hỏi ngu: bạn thiết kế logo cho công ty hay cho quảng cáo hay là do rãnh rỗi đấy...
  7. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

trantuandung: Không chắc về những điều bạn nói lắm nên có check một số thông tin:

1/ Domain: nutzaboutstamping dot com
    - Chủ domain đăng ký có tên là Terry Walker
    Thông tin về Terry Walker

Terri Walker, Demonstrator
    Class Location: 8505 Erinsbrook Drive, Raleigh, NC 27617​
    Phone: (919) 280-1020​
    Email: terri@nutzaboutstamping dot com​
    Website: nutzaboutstamping dot com​
    Link: nutzaboutstamping.com/my_weblog/calendar-of-events.html​

2/ Ảnh profile là một người phụ nữ nước ngoài

nutzaboutstamping.com/.a/6a00e54facd5738833017eeaf15866970d-150w.jpg

Link về lịch sự kiện của Cô/Bà ấy
    nutzaboutstamping.com/my_weblog/calendar-of-events.html

Với từng ấy thông tin tôi có hoàn toàn có thể nghi ngờ về độ "chém gió" của bro
  8. trantuandung

trantuandung Mới đăng kí

Chào bạn OK Guy,
    Vậy để mình nói rõ hơn vậy :D Logo này mình nhận freelance qua tay một người khác (hình như cũng là thành viên Vietdesigner) và người đấy thì nhận freelance từ nước ngoài. Mình vẫn còn nguyên file thiết kế PTS trong máy và ghi rõ ngày tạo là 25/9/2012. Trang web này đã có từ trước và mình cũng từng lên tham khảo để thiết kế logo cho họ theo yêu cầu :D.
    Nói chung mình dám cam đoan lại lần nữa tất cả các logo mình post trên đều là do chính mình thiết kế. Dù sao bạn nghi ngờ cũng đúng vì hầu hết logo kia mình freelance cho nước ngoài, thân.
  9. giahudecor

giahudecor Thành viên cấp 1

Đẹp. Gradient cũng đẹp, nhưng bạn sử dụng màu đơn đi để sau này có thi công xây dựng, in ấn nó dễ làm hơn, chi phí sẽ rẻ hơn

Ủng hộ diễn đàn