Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số logo làm chơi - Mọi người xem giải trí!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi doanhaitu, 9/9/14.

Lượt xem: 13,535

1. minhoo

minhoo Mới đăng kí

chơi mà thế à !! z cho mềnh chơi chung vs nhé (làm để chơi thui mà, z mềnh xin đem về nhé ^_^)
    P/s: t làm logo lun dựa theo ý tưởng của khách hàng, còn thích thì làm mềnh làm k dc :))
    doanhaitu thích bài viết này
  2. 16cm

16cm Banned

Thằng Tú này mới ôm được giải logo Đà Nẵng thế mà éo khoe:D
  3. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

em lạy thánh chơi :-s @-) ^:)^^:)^^:)^^:)^
  4. kevin-boss

kevin-boss Mới đăng kí

biết bao giờ mới đạt trình như thế này nhỉ ! cũng đang làm chơi cái logo "TH" , logo tech house của bạn đã giúp mình có thêm ý tưởng mới
  5. Katterine

Katterine Mới đăng kí

hình như logo medical centre bị sai chữ center phải ko bạn
  6. binproduction

binproduction Thành viên cấp 2

Bác có nhận làm logo cá nhân không ạ? Có trả phí .hihi
  7. aress

aress Mới đăng kí

Không có sai đâu bạn Katterine. Tiếng Anh của người Anh thôi.
    Nguyễn Tất Thắng, doanhaituKatterine thích bài viết này.
  8. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Làm 1 chục bài loại hết 9 bài @@ win được 1 bài, mấy bài blind không nói gì chứ nhào vô mấy bài mà không blind tới khúc cuối nó lấy ideas của mình win mới ức :( bị 2 lần nản vài ngày @@
  9. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Cảm ơn tất cả mọi người nhé. :)
    Thực ra mình nói làm chơi, chứ nếu được thì ăn thật :D. Có giai đoạn luyện làm logo nên rất xông pha 99designs. Cũng nếm đủ mùi vị của nó giống như dieuhauteo vậy, học hỏi được rất nhiều. Được cái làm rất thoải mái, thích cái nào thì làm cái nấy.
    Hồi trước mình cũng có làm cho khách bên ngoài, có cái làm sửa đi sửa lại đến 20 lần, xấu chịu không được mà khách lại chịu, mình giấu luôn không bao giờ nhắc tới nó nữa.
    Angelina LienToiHocDoHoa.com thích bài viết này.
  10. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Mình thì đánh vào khách họ thích màu gì, loại logo nó thích loại gì, (trên mấy bài không blind) chứ cái brief của nó ghi phần lớn chả ăn nhập vẹo gì, tụi nó đề cao sự sáng tạo :v kiểu như hên rùa, làm quăng một bài trước rồi nó không rate thì bỏ, rate thì đâm đầu vào làm :v vui lắm, làm quên cả thời gian

11. doanhaitu

Các bạn cứ tự tin, làm nhiều thì sẽ được thôi.
    dieuhauteo thích bài viết này
  12. doanhaitu

Thực ra trong số này, ngoại trừ một số cái như Tech house, home - làm thử cho người quen, Blue Scorpion, Public Sector Week, thì còn lại đều đã ... bị loại hết. :(( nhưng mình còn giữ làm kỷ niệm.
  13. Lâu Ra

Lâu Ra Mới đăng kí

ước j` mình làm dc như thớt ý nhở 8->
  14. 16cm

16cm Banned

doanhaitu: hơi đểu rồi đấy nhé. Mấy cái logo như cái giải khúc khích Nhà hát chèo, giải nhất DL DN không show thì hóa ra là bọn GK rất ngu à =))
  15. doanhaitu

16cm :D chắc bạn cũng lăn lộn nhiều cuộc thi lắm đúng không?
    16cm thích bài viết này
  16. Nguyễn Văn Công

Nguyễn Văn Công Thành viên cấp 2

Ước gì e cũng có thể chơi giỏi như bác :D.
  17. kinhzeu

kinhzeu Mới đăng kí

:3 chất
  18. Bruno Bình

Bruno Bình Thành viên cấp 1

bác doanhaitu có học chuyên về đồ họa ko thế ? hay là bác học đá chéo sân .... e đang tính đá chéo sân qua học bên thiết kế đồ họa.... xin ý kiến tham khảo 1 vài ng đi trc
  19. doanhaitu

Bruno Bình bạn đang học ngành gì mà định đá chéo sân sang thiết kế vậy? Mà chuyển sang học thiết kế đồ hoạ thì bạn định học chuyên về thiết kế gì?
  20. Zb.yen

Zb.yen Mới đăng kí

Hà hà, mong là có thể "chơi" như vậy :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn