Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số logo mình làm thời gian gần đây, ra mắt mọi người.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi ChestnutVN, 10/11/15.

Lượt xem: 13,314

1. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Logo thớt chuyên nghiệp quá.
    ChestnutVN thích bài viết này
  2. ChestnutVN

ChestnutVN Thành viên cấp 2

Tks mấy bạn!
  3. newsun1235

newsun1235 Thành viên cấp 2

Em sắp làm logo 10 con vật đây :))
    Nhìn mà thèm :))
    ChestnutVN thích bài viết này
  4. vuvanlinhex

vuvanlinhex Thành viên cấp 1

Bác ChestnutVN có thể share mình cái temp này ko , nếu dc thì thank bác nhiều nhé , về làm cái logo cá nhân :D
  5. thanhlong163

thanhlong163 Mới đăng kí

Mình ko được học thiết kế, mình thấy khi thiết kế logo hay 1 số thử mọi người hay kẻ kẻ các đường thẳng dài trước. Điều này có nghĩa gì vậy các bạn.
  6. vuvanlinhex

vuvanlinhex Thành viên cấp 1

thanhlong163 Giống mình , ko dc học từ cơ bản , toàn xem Tuts và làm theo rồi nhớ , nói chung cũng mới tập tành thì khó , mấy cái đường kẻ chắc dành cho dân chuyên rồi
  7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

thanhlong163 làm cho có vẻ nó chuyên nghiệp ý mà, :)) giống mấy người vẽ đó, cầm cái que đo đo, mấy ông nhạc trưởng cũng vậy, cầm cái cây huơ huơ =)) (giỡn thui)
  8. thanhlong163

thanhlong163 Mới đăng kí

Mình nghĩ có mục đích, có thể là để tạo sự cân bằng, bố cục hơn nhưng ai biết chỉ rõ để ae còn học với :)
  9. ChestnutVN

Grid ( lưới) dùng để ước lượng kích thước và tạo tỉ lệ cho logo. Bạn lên gg search grid system cho logo sẽ có thông tin nha.
    thanhlong163 thích bài viết này
  10. tiendesigner

tiendesigner Thành viên cấp 2

Logo nào cũng chắc nịch, thích lắm a
  11. newsun1235

newsun1235 Thành viên cấp 2

Mấy cái đường kẻ đó còn là cơ sở để sau này ai ăn cắp logo bạn thì có cái mà show ra "how it made" :))
  12. mesutozil

mesutozil Thành viên cấp 1

Hình như thấy ai đó đạo ý tưởng ở đây kkkkkkk vải cả lo go làm gần đây=))=))=))=))
  13. ChestnutVN

Co ai ở Đà Nẵng không?
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/11/15
  14. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Đa số là đẹp :3
  15. dinhtra53th

dinhtra53th Thành viên cấp 2

đẹp lắm bác. tuyệt vời
  16. Masterproct

Masterproct Mới đăng kí

bác dùng phần mềm gì vậy
  17. ChestnutVN

Mình dùng AI ^^
    Masterproct thích bài viết này
  18. designthanh

designthanh Thành viên cấp 2

Mình chẳng biết thiết kế logo mà nhìn bạn làm mình thấy giống chuyên nghiệp quá. :like:
  19. Trang ơi

Trang ơi Mới đăng kí

Đẹp quá bạn ạ=D>
  20. ChestnutVN

Tks all !
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn