Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số logo mình tham gia contest trong thời gian qua

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Gia Phú, 27/10/15.

Lượt xem: 4,657

1. vemaybaytpv1

vemaybaytpv1 Banned

mockup bỏ vào cho đẹp thô
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

August Lê bạn quá khen ồi :D
    vemaybaytpv1 contest họ ít dụng mockup, họ chỉ thích trực diện thôi ạ :)
  3. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Thấy bác giaphu_design làm đỡ hơn trước rồi. Cố lên nha.
    Nhưng cố gắng tự vẽ ra đừng đi research rồi vẽ lại. Vẽ lại là thợ chứ ko phải Designer nha!
    Góp ý chân tình đó :)
    Nguyễn Tất ThắngGia Phú thích bài viết này.
  4. Cuongvnd

Cuongvnd Mới đăng kí

Đây là một số logo mình làm, mới có cũ có, không chọn lọc.
    Một số mình ưng ý, một số không, vì mình làm cho người ta mà. Mỗi logo đều có yêu cầu khác nhau tuy nhiên tất cả đều hài lòng.
    Một số làm khi mới bắt đầu AI, mình vô làm luôn chứ không học ai, cũng chả ai dậy. Cơ bản khi vào chỉ biết gõ text, đi pen và đổ màu thôi :).

Chỉnh sửa lần cuối: 28/10/15
  5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Cuongvnd logo của bác cũng ok, nhưng nó không bằng của một người anh mà mình ngưỡng mộ :D
  6. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Đẹp đó bác. Tốt hơn hẳn mấy logo đầu tiên bác post trên đây.
    Tiện thể cho mình hỏi bác tham gia Contest ở đâu vậy? Có điều gì đáng quan tâm ko?
    Gia Phú thích bài viết này
  7. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

HaiXanh123 cảm ơn bạn đã có lòng quan tâm mình, với mình thì tham gia nhiều trang lắm, trong nước có, ngoài có,...chổ nào kiếm ăn được thì nhàu vô, chỉ cần kiên nhẩn ất sẽ được :D
  8. Cuongvnd

Cuongvnd Mới đăng kí

giaphu_design nói thế thì nói làm gì bạn ơi =)). Mình làm sản phẩm cho khách hàng, khách hàng thấy ok là được, thời gian đâu đi so với người này người kia :)).
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  9. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Cuongvnd bạn nói điểm nhấn này nọ nên mình mới nói câu đó đó, ok chứ :D
    P/s: mình nc rất chú tâm vào lời nói của người đối diện, vậy mới gọi là tôn trọng đối phương, nên bác đừng nghĩ mình đi lệch hướng nhé :)
  10. Cuongvnd

Cuongvnd Mới đăng kí

giaphu_design Có lẽ cách comment mình vậy, mình nghĩ trên này cũng vui vẻ mà, bạn thông cảm nhé :).
    Còn về thiết kế đấy là quan điểm của mình thôi, còn đẹp hay xấu, thiếu điều gì mình tin một thời gian sau bạn nhìn lại là nhận ra.
    Cũng như mình giờ nhìn lại một số thiết kế ban đầu thì thấy rất tệ (mặc dù khi đó thấy rất OK).
    Cố gắng nhé :D
    hanhmit, Nguyễn Tất Thắng, K.Trang2 người khác thích bài viết này.
  11. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

logo hình logo qua cam mình thấy đẹp mà font chữ lại chán. :v
    Gia Phú thích bài viết này
  12. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Ủng hộ diễn đàn