Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số tác phẩm chụp bằng điện thoại di động và sửa bằng PhotoScape

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Sương RôSi, 24/2/13.

Lượt xem: 13,021

1. terring12

terring12 Thành viên cấp 1

bạn blur hơi quá...
    nhưng k ngờ LG có thể chụp ảnh đẹp như thế đc :)
    Sương RôSi thích bài viết này
  2. Sương RôSi

Sương RôSi Mới đăng kí

hjhjhj thanks bạn nhiều, tại mấy tấm kia mình mới chụp đây, và làm edit trong vòng 3 phút, chứ 3 cái ảnh nì mình chỉnh lúc mình còn đi học, lúc đó rảnh rỗi thời gian lắm, nên ngồi mò sửa lui sửa tới cả ngày hahahah, nên khac nhau là phải rùi, bây gioqf mình đi lmaf rùi, dạy học cả ngày nên đâu có thời gian chỉnh tỉ mỉ như cách đây 1 năm được :D Cám ơn bạn đã nói thật lòng :D
    dlvnvnĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  3. dlvnvn

dlvnvn Thành viên cấp 1

sao ko trả lời mình vậy nhỉ! làm sao blur dc như tấm đồng cỏ vậy! mấy tấm trên blur thô thế mà tấm dưới nhìn ngất ngây con gà tây! như bạn kia nói cũng đúng! blur gì mà rõ từng cọng tóc lun! người chụp thì chắc là thật nhưng mà 3 cái ảnh cuối e nghĩ ko phải dt!! nghĩ vậy thôi! chứ bur thiet thì chỉ e với
  4. Sương RôSi

Sương RôSi Mới đăng kí

Cái LG 360i là điện thoại chuyên về chupj hình mà :D nó thì chức năng biinhf thường nhưng chụp ảnh thì đẹp lắm :D
  5. Sương RôSi

Sương RôSi Mới đăng kí

Sr bạn nha tại trả lời từng người ko được :D cái PTSCape ko Blud từng cái mà là Blub toàn bộ nên tóc cũng bị tại bạn ko để ý thôi :D , trong PTSCape có 2 cái blur ấy , 1 là nút Filter ==> Noise Reduction ( Clead Skin ) là bulub toàn bộ hình , còn 1 nút là Tool ==> Blur đó bạn :D
  6. ToBii

ToBii Mới đăng kí

:):like:....
  7. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

bức 5,6 nhìn như ảnh ghép ý >w<
  8. nguyenducbinbin

nguyenducbinbin Thành viên cấp 2

Up phụ bác chủ :D
    Sương RôSi thích bài viết này
  9. Sương RôSi

Sương RôSi Mới đăng kí

không phải ghep đâu bạn, do mình blur ko cẫn thận nên vậy đó :D
  10. leo_minmin

leo_minmin Thành viên cấp 1

thím ơi cho e tầm sư học đạo vs :v tình hình photoscape của e non tay quá @@\m/\m/
  11. Valentino Tb

Valentino Tb Thành viên cấp 2

Xóa phông mù mịt :-ss
    Gomu Gomu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn