Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số tác phẩm vẽ Bác Hồ mới của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Ngọc Anh Nguyễn, 18/8/15.

Lượt xem: 21,727

1. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Đây là họa sĩ chăng :)
    Ngọc Anh Nguyễn thích bài viết này
  2. Hoàng Anh J

Hoàng Anh J Thành viên cấp 1

còn 1 tuần nữa là đến 2-9 rồi, tổ chức luôn đi bác ơi :">
  3. Ngọc Anh Nguyễn

Ngọc Anh Nguyễn Thành viên cấp 2

dao duc viet đã quá khen rồi mình hiện giờ thì mình không giám nhận là họa sĩ đâu, nhưng trong tương lai mình hy vọng ngoài chức danh design thì mình hy vọng sẻ thêm tên họa sĩ như bạn nói. Hiện giờ mình cũng đang học hỏi thêm một số họa sĩ trong thành phố HCM để nâng cao tay nghề và thỏa niềm đam mê, cảm ơn các bạn rất nhiều, mình sẻ cố gắng để sau này có buổi triển lãm về tranh Bác.
  4. Ngọc Anh Nguyễn

Ok bạn Hoàng Anh J tối nay mình về suy nghỉ nội dung game, cảm ơn bạn quan tâm nhé!
  5. laidb201

laidb201 Thành viên cấp 2

Vừa đẹp trai vừa yêu nước, ngưỡng mộ ghê.
  6. Ngọc Anh Nguyễn

K.Trang Khen kiểu này chết mình mất, ở trong hình vậy thôi chứ ở ngoài đen thui và xấu hoắc ah, do mình chỉnh sáng lên nên nhìn thấy trắng vậy đó heee. Cảm ơn K.trang nhiều nhé! mình chúc bạn luôn xinh đẹp và thành công.
  7. Ngọc Anh Nguyễn

Thanks pạn laidb201 nhiều nhé! Chúc pạn ngày mới vui vẻ và làm việc hiệu quả.
  8. Nha Ruong

Nha Ruong Mới đăng kí

bui manh thang B nên tìm hiểu thêm về Bác Hồ. Nhìn theo hiện đại. Nguyễn Ái Quốc là một thanh niên 18 tuổi dám đi phượt sang nước ngoài, Biết ít nhất 5 thứ tiếng, Là CEO một tờ báo cho người thuộc địa, Biết lãnh đạo và khởi nghiệp một công ty từ 1 người nên 90 triệu người... thế nhé. B còn cần biết thêm thì tìm hiểu về Bác.
    Ngọc Anh Nguyễn B vẽ đẹp đấy. Nếu B tìm thêm được cách thể hiện theo kiểu hiện đại chắc sẽ có nhiều người biết đến b hơn nữa. Chúc thành công
  9. Ngọc Anh Nguyễn

Cảm ơn bạn Nha Ruong Thật sự vẽ Bác rất khó vì hình Bác đa phần rất kém chất lượng, có rất nhiều hình nhìn không thấy rỏ nên trước mắt mình vẽ theo cách tả thực để hình ảnh cho giống Bác đã, vẽ Bác Hồ cần phải thể hiện được cái thần, cái hồn và phải giống Bác, Bác rất quen thuộc với mọi người nên chỉ sai xíu là nhiều người nhìn vào phát hiện ra ngay nên trước khi vẽ Bác mình nghiên cứu rất kỷ đặc điểm của Bác rồi mới bắt tay vào vẽ lại. Trước mắt mình sẻ thể hiện Bác theo kiểu này rồi sau này có thời gian mình sẻ nghiên cứu vẽ Bác theo lối hiện đại như bạn nói. Mình cảm ơn bạn và cảm ơn sự góp ý của bạn rất nhiều nhé!
  10. Hoàng Anh J

Bác thớt vùa giỏi vừa đập choai lại vừa khiêm tốn, các chị em đâu vào đi nào @@
  11. Ngọc Anh Nguyễn

Thanks bạn Hoàng Anh J nhé! bạn khen mình vậy mấy hotgirl chạy mất dzép heeeeee
  12. Ngọc Anh Nguyễn

Hoàng Anh J thích bài viết này
  13. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Gì mà khó thế, cái này sao trúng dc. :P
  14. Ngọc Anh Nguyễn

Có 3 số nên cũng dễ trúng bạn dao duc viet ,mình thấy một số game nó cũng vậy mà nhiều người trúng lắm, vào ủng hộ mình và xem thử vận may của mình sao đi bạn.
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/8/15
  15. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Đã tham gia.
  16. Ngọc Anh Nguyễn

Cảm ơn K.Trang đã tham gia nhé! chúc bạn luôn may mắn.
  17. Ngọc Anh Nguyễn

Lần này thử xem game này có ai trúng không? nếu không ai trúng lần sau mình sẻ đổi lại game dễ hơn he.
  18. Hoàng Anh J

game khó quá bác thớt ơi @@~ làm thế này thì sao thỉnh tranh của Bác về treo tường được.
  19. minhhoanhd2310

minhhoanhd2310 Mới đăng kí

Like ủng hộ cho bác vì niềm yêu nước :D
  20. autoquit

autoquit Mới đăng kí

em rất ấn tượng bức này ạ!

Ủng hộ diễn đàn