Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một vài ảnh chụp sông núi + LR4.4

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi caphefin, 12/5/13.

Lượt xem: 4,662

1. caphefin Thành viên cấp 2

Vừa rồi về quê có lên núi chơi, tiện xách con 600D với ống 18-55 làm vài sọt. Nói chung là lúc chụp thì ánh sáng không như ý nên về nhà dùng Lightroom blend lại theo đúng cảm xúc lúc đó. Post cả hình gốc và hình đã xử lý cho các bác dễ đánh giá.
    #1. Đường lên núi

#2. Cầu Nông Sơn, cầu này gắn liền với 1 sự kiện tang thương quê em. Bác nào tò mò thì gu gồ "bến đò Cà Tang" sẽ biết.

#3. là cái bến này đây mấy bác, giờ ko ai đi đò nữa nên nó đìu hiu thế

#4. Lúc kéo nhau lên núi còn đang nắng, ai dè mới đứng loay hoay đã kéo mây đầy trời

#5. Làm nốt quả cuối cho con bạn rồi tranh thủ chạy vô làng kẻo ăn đủ mưa núi thì có mà thối mặt :)

Còn đây là hình gốc, xin nhận gạch đá các loại :D

...
    Tass_Lahth02x1 thích bài viết này.
  2. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

thích cái ảnh bến đò của bác :D hình như lâu lắm rồi bác mới post bài, e nhớ từ hồi mới có forum thấy bác post bài
    caphefin thích bài viết này
  3. sonhaieu

sonhaieu Thành viên cấp 2

thích cái bến đò. em xa nhà mà nhìn cái ảnh bến đò của bác. làm em miss Vn qua!! huhu. :((
  4. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

post đầu tiên đó chứ lâu nay tớ chỉ cmt nhận xét linh tinh thôi hth02x1 :)
  5. Tass_La

Tass_La Thành viên cấp 2

Trình độ chụp thì mình chưa dám nhận xét vì ko có khả năng. Nhưng riêng bản thân thì mình thấy đẹp, qua chỉnh sửa nữa mình thấy những bức ảnh làm mình phải ngắm một lúc. (Thích ngắm cảnh đẹp) :D :+1:

Ủng hộ diễn đàn