Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một vài logo ko đc trả tiền

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi phankien9x, 16/4/16.

Lượt xem: 8,628

1. phankien9x Thành viên cấp 3

Nghỉ lễ dọn máy tính được vài cái logo ko được trả tiền làm xong gọi ko thấy đâu, khách ko chọn, mang cho các bác các thánh chém gió cho đỡ buồn

...
    wangsaker, Phạm Hữu DưHaiXanh123 thích bài viết này.
  2. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

cái Icon Vintage flower nhìn giống cái núm nhỉ :3
  3. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

có khi vậy cho nên người ta mới ko chọn bác ạ :v
  4. bdesign

bdesign Banned

Kha kha, chú lại bắt chước anh show việc đã failed à? Show cái nào đã ăn tiền đi chứ?
    phankien9x thích bài viết này
  5. phankien9x

bdesign clever idea và đinh lê ăn tiền rồi đó bác!
    nhưng là version khác :v
    bác phải show hàng thì em mới show của em đc chứ :v
  6. Designer ở quê

Designer ở quê Mới đăng kí

xin phép chủ thớt, em không biết đăng bài nên đăng nhờ vào đây
    các bạc nhận xét hộ em cái logo của em với ạ
    em chẳng học thiết kế, cũng chẳng học cái gì liên quan đến nghệ thuật cả
    cần lắm các bác góc ý ạ
    logo em liên quan đến in ấn
    được cách điệu từ 3 chữ I H T
  7. phankien9x

:v
    bác Designer ở quê em ko nhìn ra được logo của bác ạ
    bác thử vẽ ra giấy trước khi làm thẳng lên máy, em thấy hình như bác làm hơi bị ăn xổi, và nó ko rõ ràng cho lắm ạ
    Designer ở quê thích bài viết này
  8. Designer ở quê

Designer ở quê Mới đăng kí

phankien9x cảm ơn bác
    thật sự nhiều khi làm được cái gì đó ra thì em cũng chẳng biết được nó đẹp hay xấu bác ạ toàn vác đi hỏi người khác ~X(:-s:-s
  9. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

xấu thế thì mjh là khách mjh cũng chả chọn
  10. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

11. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Designer ở quê thích bài viết này
  12. phankien9x

Nhiều lắm bác ơi mà sợ show ra bị cười bác giaphu_design ah
    luongnx93 mỗi người 1 gu bác
    Nếu đc chia sẻ dùm em chỗ nào chưa tốt, vs share sản phẩm của bác dùm em mở mang bác ơi
  13. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

phankien9x hãy biết sàn lọc những gì mình cần. Bạn hiểu ý mình chứ, đừng bất mãn. Ví dụ như bạn hỏi ý kiến mọi người về cái áo sắp mua, mỗi người sẽ một ý và họ góp ý là họ muốn cái áo họ mặc, nhưng đằng sau đó cái áo đó lại dành cho bạn :)
  14. phankien9x

giaphu_design em chưa bao giờ bất mãn bác ah
    Thẩm mỹ mà! bồ em đẹp vs em, vs một vài người cũng đẹp nhưng vs đại gia thì ko đẹp bác ơi
    Nghề này mà ai biết sao đc! Nói thật em cũng ko thích ai chê đồ em làm xấu! Nhưng chê đúng thì em chấp nhận bác ơi
  15. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Không được trả tiền phải rồi ...
  16. phankien9x

Thái Châu mời bác đưa ra ý kiến khách quan và sản phẩm của bác ạ
    Em rất hân hạnh đc nghe và rút kinh nghiệm ạ
  17. Thái Châu

Chú muốn nghe ý kiến hay cay cú?
    Logo chú đạt được điều kiện : dễ nhớ, dễ nhìn, dễ nhận dạng và dễ thi công trên mọi chất liệu chưa? Đó là tiêu chuẩn cơ bản của 1 Logo. Còn về ý nghĩa thì chưa xét đến.
  18. phankien9x

Mời bác Thái Châu cho ý kiến! Để em sửa sai, những lỗi e mắc!
    Logo em làm 100% gồm 2 phần symbol và brand hoặc chỉ là brand nếu đc bác cứ góp ý chân thành em sẵn sàng lắng nghe
    Còn nếu chỉ là phản bác vô cớ ko chứng minh rõ ràng em sẵn sàng đáp trả hoặc ... kiểu khác
    Em sẵn sàng nghe ý kiến khách quan và có chính kiến từ những người có kinh nghiệm, chứ ko rảnh cãi lộn vs mấy bác nói mà ko thể làm.
    Khách hàng của em ko trả tiền hoặc bỏ qua option ấy là có lý do về sp ấy, ko phải nói cái lý thuyết, nếu đc mời bác chỉ ra chỗ chưa hợp lý, chỗ còn chưa hay.
    Sản phẩm nào cũng có lỗi là cái tất nhiên, nhưng nhà sx chỉ nghe cái cmt đúng ko phải là cmt cay cú và chào hàng chung chung.
    Nếu bác có chuyên môn em mạn phép rửa tai lắng nghe, nếu như bác ở sg thì em xin khăn áo theo bác ạ.
    Nói sp của mình xấu ai chẳng nản, nhưng vs tư cách là người xem, các bác, các cao nhân xin đưa ra ý kiến khách quan về cách nhìn sp để em cũng nhe nhiêu bác khác biết. Nhọ trên mặt chỉ nhân ko thấy nhưng cả làng cả nước đều hay.
    Mặc dù sp này cách đây đã 3 năm hơn nhưng chưa chắc lỗi này ko lặp lại, các bác cứ góp ý em sẵn sàng lắng nghe
  19. Thái Châu

Nói chung là "sản phẩm" trên KHÔNG còn cách chỉnh sửa . Tôi dừng cuộc chơi.
  20. Thái Châu

Đây là Logo mình tự thiết kế. Lấy 1000$.

Ủng hộ diễn đàn