Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một vài logo ko đc trả tiền

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi phankien9x, 16/4/16.

Lượt xem: 8,670

1. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

:))
    h_ds : cái avarta chú cũng 1500$ đấy .
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

h_ds tới anh show đê, để các thánh chém chơi :v
  3. bdesign

bdesign Banned

Thày Trâu là kinh đấy, đừng có đùa. Chỉ bậc cao thủ mới đủ cơ để tưng tửng thật thật giả giả lấp lửng, chứ loại hạ lưu thì đã gân cổ cãi nhau chứng minh loạn xị như cái thằng Vua đại dương kia dồi. Xem thày Trâu em biểu diễn mà cười sằng sặc vui vãi cả người. Tiêu khiển cũng giúp cho thư giãn. Mỗ đi làm cũng toàn ngồi nói lảm nhảm, bọn xung quanh cứ nghĩ mỗ bị thần kinh. Mẹ kiếp chứ cả ngày dán chặt đít vào ghế éo được đi đâu mà không lảm nhảm lấy éo gì giải stress?
  4. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Thái Châu, thím cứ đùa anh, avarta của anh 1501$, thím bớt của anh 1$ đấy nhóe!
  5. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

anh có hàng đâu mà show hả giaphu_design, mới tập tọe thôi, đang học corel :D
    Gia Phú thích bài viết này
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Ôi vãi cò reo (:|
  7. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

Các bác cứ vâyh :3
    h_ds thích bài viết này
  8. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

phankien9x : Bác nên share logo ăn tiền thôi. Các logo bác share thú thực e cũng không có ấn tượng cái nào.
    Thái Châu : Thật sự logo có drop shadow text như bác làm e cũng ít gặp. Chắc khả năng thuyết phục khách hàng của bác cũng khá cao.
  9. phankien9x

khoianha10 mỗi người 1 gu bác ơi!
    show để chém gió cho vui thôi, không có mục đích show hàng :v
  10. danco01

danco01 Mới đăng kí

thiết kế logo ạ ai dạy em đi
  11. danco01

danco01 Mới đăng kí

sao lại không được trả tiền nhỉ
  12. danco01

danco01 Mới đăng kí

có ai dạy em với không
  13. Thái Châu

Không nói đến ý nghĩa thì ít nhất nó cũng phải cơ bản được như thế này. Chú coi Logo chú giống cái nào của Cty nào không?
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/4/16
    phankien9x thích bài viết này
  14. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

15. Thái Châu

h_ds: Không phải. Cái này mới Final. Tôi chỉ làm bên 99 thôi, không có thời gian nhiều.
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/4/16
    phankien9x thích bài viết này
  16. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

win chưa? còn bị limit ko?
  17. Thái Châu

Bị Limit rồi. Lấy nick ông Phú nộp. Limit hết tuần lận. Đang final, hên xui, bị out 2 cái final rồi. Giờ không đợi nữa. Để đại tới đâu tới.
  18. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

đừng để quá 20 cái, và đừng để limit nữa, sau này nó sẽ xem xét lịch sử của mình để tháo limit. Chịu khó làm đúng luật của nó rồi vào diễn đàn hỏi bọn Ad, xem nó có xem xét cho không
  19. phankien9x

Mấy bác làm trên 99designs hả?
    Bên đó làm theo dạng contest, nên làm theo ý mình thì sướng rồi! Em chơi bên đó đc có 2 lần vào đc top 5 là out vs 1 lần còn chả được liệt vào cái top nào :v
    em thì làm gần như là trực tiếp theo ý khách, có khi còn non nên hay bị khách dắt theo ý khách nữa, còn hên là khách em gần 90% toàn bọn Mỹ, Úc, và Hàn (do ngạch, có tay trong) nên còn đỡ đấy! Chứ gặp mấy ông sếp VN chắc cắm đầu nữa cơ!
    Em hay làm logo như này: Khi chưa có định hướng hay rõ ràng định hướng từ khách hàng thì em hay làm logotype, đẹp dễ nhìn là được, còn khi khách muốn thêm thoắt cái gì thì thêm vào sau, hoặc thì chuyển qua làm symbol. Nhiều khi vừa đi làm ở cty, vừa kiếm thêm biết còn xấu cơ mà kệ vì khách chấp nhận là chuyển luôn lấy xèng chơi :v Giờ thì đỡ hơn nhiều rồi :v
  20. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

ờ mình làm ở 99d

Ủng hộ diễn đàn