Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một vài logo ko đc trả tiền

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi phankien9x, 16/4/16.

Lượt xem: 8,667

1. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

bên đó bọn Ấn vs bọn Phil nó trùm cmnr :v
    mấy bác win nhiều chưa? cho em coi vs chứ giờ là em cùn vs branding rồi, chuẩn bị em sang mảng stop motion mấy bác ạ!
  2. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

bên 99 ít ấn, và phil nhé, nhiều indonesia. Bên đó hầu hết mình làm contest private. Ký thỏa thuận DNA không tiết lộ logo nhé, sorry vì ko show, win cũng vài cái :D
    phankien9x thích bài viết này
  3. phankien9x

Bữa em có tham gia 2 lần mà nguyên trong cái contest thấy trên dưới đc 2 ông VN còn lại Ấn vs Phil không, mà về sau thấy nhiều người tham gia quá, nhiều người làm logo nhìn phê vl ra nên ngán ko tham gia nữa bác ạ! Công nhận bọn nước ngoài nó khôn lắm, cái gì nó cũng ký này kia bản quyền, thậm chí chi thêm để mua đứt ko cho show.
    Em giờ thích làm mấy thứ vớ vẩn nhiều hơn, vs lượng khách người thân hỗ trợ cho đủ chết rồi
  4. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

5. phankien9x

Sao cười bác?
    Tính em thực tế lắm, chơi mà không thắng thì tốt nhất ko nên chơi :v
  6. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

ý a ko cười em, anh cười là cách em nc bọn tây nhiều thằng làm logo phê vl, kakaka. Vì đây là một trang cộng đồng, ai cũng có thể tham gia đương nhiên là có nhiều logo đẹp rồi, mình chỉ là con tép thôi
  7. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

bên đó cứ cố làm 15 - 20 cái thắng 1 cái là giỏi rồi :D
  8. ChestnutVN

ChestnutVN Thành viên cấp 2

99designs win được 3cái. Xong tới khi nó bảo phải xác thực cmnd lại thôi không chơi nữa. Làm trên 99 thì mau lên tay.
  9. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Trên diễn đàn này mình biết có nhiều bạn làm 99 khủng lắm nhé :D
  10. phankien9x

Em ko dám tự nhận là siêu nhân như nhiều bác trẻ trẻ hay mới vô nghề, nhiều khi khách hàng chọn option nào đó của mình đơn giản là nó đáp ứng đủ yêu cầu người ta. Đơn giản và dễ nghe là vậy, còn cái giá thì còn tuỳ, 1k hay 200$ thì do khách hàng, và mức độ hoàn thiện của sản phẩm.
    Chứ bây giờ em dị ứng nhất là mấy designer VN vs công ty TK VN đưa ra cái giá trời ơi ko, em bị ức chế lắm.
    Chỗ nào đông người, cạnh tranh lớn thì phát triển mạnh quy luật xưa nay là thế rồi không khác được. Người đi lên chỗ cao còn nước chảy xuống chỗ thấp, giỏi một thứ còn hơn biết nhiều thứ nói thật vs các bác chứ sau một thời gian miệt mài vs branding em giờ giống như bị cùn ý tưởng ấy, đang có ý định chuyển qua motion graphic. Thấy mấy bác chơi trên đó đông vui em thấy nhiều khi mình kiếm tiền do may mắn nên tốt nhất là ko nên đua đòi :v
  11. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

à 99 có cái hay, nếu win logo thì mấy cái branding kia vặt, bọn tây nó ko yêu cầu cao, chủ yếu là nó thích cái logo, còn gói branding kia là do thằng 99 nó gạ gẫm chủ cuộc thi để thêm tiền, mình cũng win một ít, và chả bao giờ chúng nó yêu cầu quá gắt gao cái branding cả :D
  12. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

thật tình thì ko chọn thì chúc mừng khách -))
  13. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

14. phankien9x

:v
    Sản phẩm mang tính chất hư cấu mà bác Soullegend
    Soullegend thích bài viết này
  15. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

h_ds : 1 ngày làm 2 cái thì vẫn bị limit mà đúng k ông? Bên 99 nó bỏ limit cho ông chưa?
  16. Thái Châu

Tôi mới tham gia gần đây thôi, làm khoảng 25 cái. Vào chung kết 3 cái, out hết. Bây giờ rút kinh nghiệm nhiều rồi. Chỉ thấy bên 99d giao diện dễ nhìn và dễ tham gia. Nói chung ông bạn kia giới thiệu mấy trang tương tự. Mà chẳng thấy cái nào tốt như 99d. Mấy cái kia nhảm quá. Chắc tại ở đâu quen đó rồi, mấy bác khác làm ở trang khác đừng ném đá e. :))
  17. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

tôi ko bị limit
  18. noithataz.vn

noithataz.vn Mới đăng kí

Chia buồn cùng thớt :)
  19. Thái Châu

Vậy kiến nghị sao nó mới mở limit ông?
  20. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

ngày xưa lúc nó mới ra luật limit, tôi mới win đc mấy cái, tôi cũng bị limit. tôi PM nó bảo, xem xét cho trường hợp của tao, đc final nhiều, cũng có win. Một lúc sau nó mở. Nhưng nhiều thằng có cả trăm win cũng ko đc mở, bởi vì ngày nó làm 10 contest :D

Ủng hộ diễn đàn