Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một vài nơi đã in dấu chân tôi

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Thiên Yết, 25/3/13.

Lượt xem: 5,403

1. nguyenk nk

nguyenk nk Thành viên cấp 2

cái ở Đà Nẵng bác đi trực thăng chụp xuống phải ko ạh...:D...tại thấy góc chụp hơi lạ...
  2. dante3790

dante3790 Mới đăng kí

đại ka post ảnh lên cả đây cơ à :))
  3. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Giờ ng` ta xài hầm rồi em ơi :|
  4. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

thì fải tới đèo hải vân, chui qa hầm r đi tiếp, trong hầm đẹp mà :) năm nào cũng về qê sao e k biết đc
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  5. Thiên Yết

Thiên Yết Thành viên cấp 2

Ô hay, chú theo dõi anh à :))
  6. Thiên Yết

To all: Mình có sử dụng CPL, ND, grad ND, star filter trong những bức ảnh này và trong thời gian tới mình đang có dự định thực hiện một bộ ảnh phong cảnh sử dụng IR filter :D Có bác nào có kinh nghiệm về IR photography thì làm ơn chỉ giáo mình với :D
  7. Thiên Yết

Mỉnh dùng star filter với tấm chụp mặt trời bạn ạ :D
    Mình ít chụp nên không có nhiều lens, chỉ mua đủ dùng với 5D mark II, 24-70L F2.8, 70-200L F4IS, fix 100L F2.8IS Macro, pancake 40mm F2.8.
    Hoàng Long Nikon thích bài viết này
  8. hoangphuong1988

hoangphuong1988 Thành viên cấp 1

mấy tấm wide của bác đẹp quá, chúc mừng nhé
  9. Hoàng Long Nikon

Hoàng Long Nikon Thành viên cấp 2

:O "Đủ dùng" :(( em chỉ bằng cái móng của bác :((
  10. Thiên Yết

Ý mình đủ dùng là đủ cho nhu cầu sử dụng chứ không sưu tầm tràn lan đó mà :D
  11. Anh Vũ

Anh Vũ Thành viên cấp 2

đẹp quá...có vài pic mình thấy rất quen có vẻ ng ta cover lại của ông thì phải ;))
  12. Huy béo

Huy béo Thành viên cấp 1

bác cho em hỏi làm thế nào chụp nắng chiếu qua lá đẹp vậy ạ?
  13. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

chủ thớt có thể cho mình hỏi chút đc k? tấm bạn chụp ở phan thiết set thế nào đc mây như thế? mình thấy chi tiết vùng sáng tối khá tốt. bạn có thể chia sẻ đc k?
    còn tấm chụp ở sapa là bạn phơi ah? nhìn mấy đẹp quá :D
  14. Nhoxtete

Nhoxtete Thành viên cấp 2

Em cũng đi huế mà ko chụp dc tấm nào như bác. Bác chụp đẹp quá. Mà tấm cố đô là ghép trời ạ??
  15. nguyenquynhvt

nguyenquynhvt Thành viên cấp 2

tuyệt cú mèo ..chữ ký góc trái đẹp quá bác ơi

Ủng hộ diễn đàn