Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một vài pic linh tinh ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi ChocoOanh, 16/5/13.

Lượt xem: 1,864

1. ChocoOanh Thành viên cấp 1

Em vẫn còn gà mờ lắm, chỉ ngồi nghịch linh tinh thôi, mọi người đừng ném mạnh tay quá ạ :P ^^!
    [​IMG][​IMG]

...
    visaotinhtuGooner Designer thích bài viết này.
  2. hoangphotoshop

hoangphotoshop Mới đăng kí

Da vẫn còn đen quá b ơi ;))
    Chỉ có một màu xanh nên không có đặc sắc.
    Mà hình như mod có dâu 8-}
  3. Việt Bá Vương

Việt Bá Vương Thành viên cấp 2

Mình ghét màu xanh
  4. ChocoOanh

ChocoOanh Thành viên cấp 1

hoangphotoshop đel nhưng mịn là được :P thì ảnh này chỉ là đồng cỏ lau nên màu xanh là đúng rồi
  5. ChocoOanh

ChocoOanh Thành viên cấp 1

6. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Mình nghĩ #3 và #4 nên zoom gần vào một chút nữa, mod sắp lẫn vào đám cỏ luôn rồi :)
  7. hoangphotoshop

hoangphotoshop Mới đăng kí

ChocoOanh bạn có thể đổi màu xanh thành màu khác được mà ;))
  8. DJ.RuaArami

DJ.RuaArami Mới đăng kí

Ảnh ngoài trời như này bạn cho thêm ánh nắng vào thì đẹp hơn , đây là ý kiến riêng của mình nếu bạn không thấy hợp thì thôi :D
  9. Crazy nghiện des xD

Crazy nghiện des xD Thành viên cấp 1

Bác tự sướng hơi khủng, chủ đề nghịch thì em chịu còn nhận xét thì... bác xài photoshop gì dạ? :D

Ủng hộ diễn đàn