Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Motion Graphic] - Mẹ hay là siêu nhân vậy chời ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi AT D. Geni, 19/10/14.

Lượt xem: 6,683

1. AT D. Geni

AT D. Geni Thành viên cấp 1

Tất nhiên rồi bạn ^^ cảm ơn các bạn đã yêu thích, mình sẽ ra thêm nhiều clip nữa :)
  2. Quang Phúc

Quang Phúc Thành viên cấp 1

1 clip rất hay =] Góp ý xíu là giọng cần truyền cảm xíu và to hơn xíu. Mình thì thấy tốc độ vậy ko nhanh đâu, nên ko cần sửa nhe vì Motion Graphic thì tình tiết nó nhanh rồi, nói chậm thì ko hợp với tốc độ hình =] Tks vì 1 clip rất hay ;)
  3. Thiệt Trần

Thiệt Trần Thành viên cấp 2

hay lắm bạn, tập tành mà ntn là rất có năng khiếu :D
  4. tazanali

tazanali Thành viên cấp 1

Em cũng muốn bắt đầu con đường này như chủ thớt ạ,chủ thớt chia sẻ thêm kinh nghiệm với nhé. Về clip thì phần nói nhanh thì mình thấy cũng ok . Hình như các clip dạng Motion graphic này đều nói kiểu nhanh nhanh như thế. Cơ mà nhanh quá thì thớt up thêm phần sub nữa là ok mèng !
  5. Trương Minh Bách

Trương Minh Bách Thành viên cấp 2

quá tuyệt. e chỉ biết dùng mỗi AE, AI bó tay!
  6. hoaiviet

hoaiviet Thành viên cấp 2

Đẹp, ý nghĩa nhưng chưa đủ cảm động.
    Có lẽ bạn thuyết minh hơi kém truyền cảm.
    Cứ thấy vùn vụt chưa kịp cảm động=D>

Ủng hộ diễn đàn