Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Movie DotA Preview

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi b0yHN_96, 5/1/13.

Lượt xem: 3,738

1. b0yHN_96 Thành viên cấp 4

Dạo này em đang tính làm 1 clip dotA :D thử làm 1 đoạn​

...
    Đầu gấu Vietdesigner thích bài viết này
  2. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Còn chưa rõ ràng chủ thể - nhân vật chính trong đoạn clip.
    Người biết chơi thì biết là Invo , nhưng ng ko biết thì chả hiểu chuyện gì xả ra :-@
  3. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

thế ko biết chơi thì xem làm j hả anh :-s
  4. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

Sun vớ vẩn thế này mà cho lên tv người ta cười cho đấy em ơi :)) mà mang lên đây hỏi thì phải làm effect hoành tráng các kiểu vào rồi anh em mới tư vấn thêm thắt này nọ cho chứ mỗi như này thì biết nói gì đây ;)
  5. b0yHN_96

ừ thì công nhận là phát sunstrike rất bình thường, nhưng mà cơ hội để 1 phát double thì cũng ko phải là nhiều, có vẻ anh cũng biết chơi dotA, cho hỏi anh có phát nào như thế chưa, mà có thì liệu đc mấy lần ? nói chuyện buồn cười. Nói như anh thì những phát ulti AA, rocket của clock cũng vớ vẩn vãi ra, sao wodota vs nhiều người làm video dotA vẫn cho lên
    nói chug là em đồng ý vs cái vế 2 của anh: mà mang lên đây hỏi thì phải làm effect hoành tráng các kiểu vào rồi anh em mới tư vấn thêm thắt này nọ cho chứ mỗi như này thì biết nói gì đây
    nhưng mà cái vế 1 thì phải xem lại
    lienxovn thích bài viết này
  6. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

Anh thật không có ý chê phát sun đấy đâu ~_~ chỉ đơn giản là với mặt bằng trình độ chung của các player bây giờ thì pha sun này quá bình thường :( Nếu xem lại chắc em cũng hiểu: 2 thằng hết máu chạy thẳng,sight to và cả việc gyrocopter quyết định tấn công khi có quá nhiều creep như thế,tất cả đều làm giảm giá trị pha highlight của em!
    Hầu như mỗi khi rảnh rỗi anh thường ngồi xem các replay, clip dota highlight,xem rất nhiều.Bởi vậy,anh tin rằng mình có thể đánh giá được một hl là tới tầm hay chưa ;) Nếu em làm clip chỉ để cho vui,anh xin rút lại những gì đã nói =(( nhưng nếu em đang muốn làm một clip chất lượng,thì anh xin giữ vững lập trường! :D
    Em làm clip dota hl,anh thực sự rất quý,tất cả những thứ dài dòng anh nói ở trên đều không hề mang ác ý,có chăng chỉ là văn anh dở khiến em hiểu sai mà thôi ;) nếu em còn chơi dota thì cho anh nick gg,hôm nào anh em cùng chiến \m/
  7. b0yHN_96

văn anh ko dở đâu :))
  8. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Cái này là do 2 thằng chạy ngu chứ không phải hl gì cả ;))
    Đùa thôi, mình nghĩ nếu làm Hl thì nên chọn những pha đẳng cấp hơn, với lại chưa có hiệu ứng thế này thì chưa thuyết phục người xem được. Nhiều clip nó lồng nhạc chuẩn đến mức từng phát stun cũng đúng là bass nữa cơ :) Điển hình là cái này
    Fly Nguyễnb0yHN_96 thích bài viết này.
  9. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

Anh em lập team dota VDS đê =))
    Liebestraumlienxovn thích bài viết này.
  10. b0yHN_96

hay đấy :)) VDS.xxx
  11. Long Khánh

Long Khánh Thành viên cấp 2

1 thời Dota =((
  12. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

lập team Ps.xxx đi , ta có tag r =)) đỡ phải lập lại\
  13. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Hay ko bằng hên :))
  14. b0yHN_96

ý mình đúng là như thế đấy :))
  15. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Cho anh hỏi cái game này chơi thế nào vậy 8-}
    Liebestraum thích bài viết này
  16. Winter16

Đánh nhiều trận có nhiều trường hợp lật kèo khá hay, nhưng mà chẵng bao giờ để ý cái replay :))
    Ví dụ như trường hợp này, PA đã khá mạnh nhưng đếm số rồi (nó lên đủ đồ là nhờ mình cả :D ), còn Jakiro thì quit rồi. Mình điều khiển Jakiro, nhào vào team địch và được thế này (mình là Sven tên ^_^) :P

17. Liebestraum

Lập team Dota Vds đề cử Fly Nguyễn Supporter ;))
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  18. Liebestraum

Anh em đâu mại zô :-bd
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  19. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Anh ko biết Dota chơi ntn sao mà chơi :-ss
  20. Winter16

Tạo nick mới hay là vẫn dùng nick cũ????

Ủng hộ diễn đàn