Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mua hoặc xin file ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi trần đăng tình, 12/5/18.

Lượt xem: 2,355

1. trần đăng tình Mới đăng kí

có bác nào còn file hoặc biết bác chủ làm ra mấy ảnh tây su ký superme đợt trước ko giới thiệu em với ạ
    em xin cảm ơn

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@trần đăng tình : Supreme là chữ viết tắt của thể loại gì vậy ? mình dò tìm theo từ Super Me, thì thấy có chữ Super Me, trong cái va li màu đỏ lận, Tôn Ngôn không xách vali dùm đường tăng, đi thỉnh kinh hả ? :))

Chỉnh sửa lần cuối: 13/5/18
  3. huongdandaotienao.com

huongdandaotienao.com Thành viên cấp 1

hóng link file
  4. tranvan.muon

@huongdandaotienao.com : Bạn có biết ảnh Super me là ảnh gì hok ? me là me loại me nấu canh chua, hay là hột vịt xào me vậy ? Thanks ! mình chưa xem qua ảnh này bao giờ !

5. annc0212

annc0212 Thành viên cấp 1

6. tranvan.muon

@annc0212 : Hình Painting đó, gọi là hình premime hả ? phải hok ? vì mình chưa biết hình Premime là hình gì !
  7. annc0212

annc0212 Thành viên cấp 1

tôi cũng k biết :v. khả năng cao là do chủ topic cũ tự đặt ra thôi, chứ đoán là k phải 1 thể loại.
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn